Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa ambao bado wana imani na pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Dec 22, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nina maswali mawili tu kwa leo nilyoyatohoa kwenye gazeti la wiki hii la Mwanahalisi kwa wenye mapenzi bado na Mheshimiwa huyu ambae kwa maoni yangu naona kama vile heshima yake inaanza kushuka.

    1. Ni kweli kwamba mheshimiwa huyu ni mmiliki wa mabasi ya Sumri? Maana taarifa zinasema hisa za Pinda zinamilikiwa kupitia kampuni ya One Move Transport.

    2. Huko nyuma Pinda aliwahi kunukuliwa akisema hakuna kuiogopa Kagoda. Badae akanukuliwa akisema Kagoda ngumu. Kwa nini mkuu ana kauli mbili tofauti kwenye "inshu" moja???

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    No news is good news!! If it is true we are heading to to heal.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama endapo atathibitika kuwa mmiliki wa hayo mabasi Unadhani nani atakaye mchukulia hatua?
    Maana kuna usemi usemao Nyani haoni kundule. Au ambaye anajiona mtakatifu awe wa kwanza kumpiga yule mwanamke mzinzi.
    In general ni kwamba ndani ya ccm hakuna mtu msafi, hata Magufuli ni walewale.
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pinda kapinda, that's all
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Inawezekana pia maana wafanyakazi wa hawa mabasi wana jeuri sijapata ona hata askari wanawaogopa, mfano, siku moja walitufanyia vurugu nikiwa nipo kwene NAJMUNISA pale mbezi mwisho cha kushangaza kufika maili moja kibaha wakashtaki wao kwa polisi na kuwashurutisha tuchukuliwe hatua la sivyo watatoa taarifa juu, hapo ndo nilichoka! ndo nikaskia jamaa wanasema hayo ni mabasi ya wakubwa plus kampuni ya ALLY'S BUS
     
  6. t

    tortoise Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tanzania shamba bibi . Wenye meno wanatafuna,nani alikuaminisha kuwa Pinda ni Kibogoyo ?
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Alipochaguliwa mara ya kwanza kuwa waziri mkuu alijiita mtoto wa mkulima, sasa hivi sijui anajiitaje???
     
  8. K

    KIBE JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu pinda mtoto wa mkulima wapi ,si angekuwa sumbawanga akalime
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Oyoyoooooo!
     
  10. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu ashatusaliti mazee so hatuna haja ya kumfunika nguo tena!!
    mwogaaaaaaaaaa utadhani hatuja mpa ulinzi!!!!
     
  11. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtu hata akiwa mzuri vipi??? Akiwa ndani ya CCM ni useless!!!! Ni mfumo ndiyo unaofanya kazi na si mtu mmoja.... so provided Pinda is in CCM... is as good as nothing!!!
     
  12. e

    emma 26 Senior Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wewe tukikuchagua itakuwa hivyo,unadhana posho na mishahala zinaenda wapi kama kununua mabas au unataka awe anazileta kwako?
     
  13. c

    cr9 Senior Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mzito kabwela kwani hujui mambo ya Chukua Chako Mapema, hawa jamaa hakuna mtu msafi hata mmoja sema tu watu wengine madhambi yao yamejificha. Mi naomba Mzee wa wikileaks afichue mazambi hata ya mawaziri.
    waziri wabong anaweza kwenda ulaya kutembeza bakuli kwa niaba ya nchi nzima akirudi anajimiminia mwenyewe
     
  14. semango

    semango JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kumbe ndo walewale halafu anajifunika ngozi ya mtoto wa mkulima!!!daah!kwahiyo kukataa Vx V8 ilikua zuga tu!shame on you Pinda.
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sema kiufupi wana siasa hakuna mtu msafi, Slaa ( kuchukua wake za watu), Mbowe (madanguro)...........................
     
  16. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mtoto wa fisi au mbwa.
     
  17. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mtoto wa fisi au mbwa. Kutokana na tabia zake.NAJUA JINA MOJAWAPO ATATUMIA KATI YA HAYO.
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    1.. SUMRY = Sumry + Pinda + Mama Mkwe wa Mkulu wa Kaya (Mbunge wa Kuteuliwa)!

    2.. Kagoda : EL+RA walimketisha chini na kumpa onyo!
     
  19. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hakuna afadhali humo ndani wote ni walewale kwa rangi mbalimbali..
     
  20. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Natamani hii forum ingefungwa. Yaani imekaa kiumbeaumbea tu na kudhalilisha watu. Thread yenyewe inauliza swali lakini tayari watu wamesha mhukumu mzee wa watu. Napata tabu sana kuamini kama wachangiaji wengi humu wanafikiria wakiandikacho. Acheni kutakana watu na pia acheni kudhalilisha watu bila ushahidi. Inaudhi kwa kweli.
     
Loading...