Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa aliye-SINGLE TU.

Discussion in 'Love Connect' started by Kisiya Jr., Sep 15, 2012.

  1. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenyu wanajamvi.
    Kusema kweli hili jukwaa na Love Connect binafsi naliheshimu mno,naamini litasuluhisha hitaji la mtima wange. Ni Siku nyingi nimekuwa nahitaji kufunguka nami nimpate ndege,Ila kwa mentality za wanajamvi nimeshindwa ndio maana Leo nimeamua kuja na Uzi huu kwanza ili nikipata majibu ndo nikajipange
    Binafsi naamini kila binadam anapenda kupendwa bila kujali hali yake ya kiuchumi wala kielimu au kasoro yoyote ile. Hapa jamvini wanatafuta wenza sifa zao kubwa ni;
    1.Pesa
    2.Kazi
    3.Elimu
    4.Mvuto.

    Leo naomba niongelee kidogo pesa. Ninavoona Mimi watu wanaingia kwenye mapenzi wakiwa na mentality za spending only ndo wanahisi watadumu...stupid!
    Kwa mfano flesh graduate wa chuo hapa kwa men hawezi kupata mpenzi,kisa hana kazi hivyo hana hela. Wanawake wengi bado wanahisi wenyewe ni watumiaji tu sio wataftaji,hawezi kukaa na kijana kama Mimi tukajipanga nae tukatengeneza maisha na kuwa historia ya mafanikio.
    Badala yake wanapaka wanja na kwenda milangoni kwenye nyumba za starehe ili wanaume waje wawaokote na kuwaingiza ndani.
    Leo simalizii....
     
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mmh! Usiku mwema.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    kwa mfano flesh...fresh..
    umekuja na gia kuukuu kweli.....
    haya twakusubiri......
     
  4. m

    mossad Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    khaaaa!! hivi kweli bado kuna wanawake wenye mentality ya spending tu dunia hii ya sasa hivi ambao wanategemea mkwanja kutoka kwa kidume?. Thanx God kwa kunipa mwanamke mchakalikaji na anayejua nini maana ya maisha ya kusaidiana. Kwahiyo mleta uzi unamaanisha unataka hapa jamvini ajjitokeze mwanamke akupende hivyo hivyo kutokana na sifa zako ulizozielezea au vipi?
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mapenzi hayao utayapata kwa aliyekuzaa tu, hata nao pia wanaangalia siku hizi. Lord have mercy!
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha longolongo zako mkuu, MKONO MTUPU HAULAMBWI.
     
  7. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hizi kauli zenu ndo zinazowaponza. Rekebisha kauli yako othwz nitakuweka na ww ktk hilo kundi.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  8. b

    bizzare Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu jamaa kasema" kijana kama mimi" ina mana hana kazi au kipato kinachoeleweka?aacha longo2 wanaume kazi yetu kutunza familia bila hivyo heshima hupati ndani
     
  9. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oya mwanamke ni mtu kama wewe,Ana wajibu na majukum sawa kama wewe. Tofauti yenu ni jinsia tu,heshima haipatikani hivo unavofikiria.
     
  10. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo gia solid unazozileta we mbona hatuzioni?
     
  11. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Sip Mimi tu hata mwenye pesa angetamani apendwe vile alivo na sio pesa au elimu alokuanayo.
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kundi la wasema ukweli???? Niweke tu.
     
  13. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hahaha eti la wasema ukweli?? Wanawake wengi wenu mnajifanya pesa si issue kubwa ila nyuma ya pazia ndo mpango mzima. Au ndo yale mambo ya ukipanda mti unapata kivuli so ukipanda wa matunda unapata kivuli n matunda. Au sio..

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kisiya Jr,Nitonye!!!????
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    kijana women want a man that will enable them to have fun. sasa hiyo fun sio kumegana. it means going out to different places enjoying different hobbies na kadhalika. sasa hivyo bwana unavipata pale tuu unapokiwa na hela so hela ni important .
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    mwambie huyo...mwanamke atakupenda koz una kitu fulani. madamex jamani mie waniacha hoi na ukweli unaowapaga hawa watu.
     
  17. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nisitiri tafadhali,ngoja twende kando.
     
  18. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bao la guest utalijua tu!
     
  19. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio ajabu ukakuta ni goli la mlevi au rushwa ya ngono
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    What are you trying to say?
    Sijakupata vizuri!
     
Loading...