Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa akina dada wote wa MMU!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bacha, Jan 4, 2011.

  1. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari zenu, na heri ya mwaka mpya 2011!!!!
    Tambueni kuwa tunawapenda sana!!Nawatakia kila la heri kwenye maisha yenu
    ndani ya 2011.

    Kwa akina dada walio ndani ya ndoa, Mungu awabariki na kuwazidishia moyo wa UPENDO na UVUMILIVU

    Kwa wale single - lady, Mungu awape FARAJA na moyo wa MATUMAINI ili mwaka huu nanyi mpate wenza wenu wa maisha

    Na kwa wale wanaotembea na waume za watu, basi taratibu jamani, sio mpaka UNAJIMILIKISHA kabisa, UTAUA BENDI!Ni dhambi kwa Mungu mwenyezi!
    TUNAWAPENDA SANA!!!!!

    Nawasilisha!!!!!!
     
  2. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Red: Hapo ndipo mziki ulipo!!!
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nashukuru mkuu umewakilisha poa Tunapenda Bendi mpya lakini tusiue zile za zamani ndugu.
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    hiyo paragraph ya mwisho duh!
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Heri ya mwaka mpya kaka, nilikuwa natoa angalizo tu!
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ingawa waungwana wanasema kipya kinyemi, lakini tunatakiwa tuwe waangalifu na bendi za zamani mkuu
     
  7. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari yako bana Baba Enock? Heri ya mwaka mpya!
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante bacha........ubarikiwe nawe pia na kwa wale waliobahatika kuwa na small house basi msinigewe sana na kutusahau sie mpango mizima ati...mtatesa watoto ambao ni damu zenu.
     
  9. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahaha Bacha Bana kwa hiyo hapa ni Ishu ya kina dada wanaotembea na waume za watu not otherwise!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    faraja na matumaini ........
    Amen to that....

    asante sana Bacha God Bless you...
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kaka vipi, najaribu kutoa angalizo tu!
    TUNAWAPENDA SANA
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ubarikiwe mama!!!!
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    THX SANA NADHANI NITAFUATA USHAURI WAKO HUU,Kwa wale single - lady, Mungu awape FARAJA na moyo wa MATUMAINI ili mwaka huu nanyi mpate wenza wenu wa maisha.
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpango mzima na uheshimiwe!
    TUNAWAPENDA SANA!!
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    karibu!!!
    Tunawapenda sana!
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    asante sana baba ake....
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Signature yako imetoa mwelekeo mzuri wa 2011
    Tunawapenda sana!!!!
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Na sisi akina m'baba ndo aje broda?...you should be a biased person, eeh?

    BTW, nami naongezea hapohapo...sala zangu ziko kwenu dada zangu nyote, hasa kwa mwaka huu wa 2011...Napata maono ya harusi nyingi sana ndani ya JF mwaka huu!:party:...
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh asante sana Bacha
    i hope will come true tho...
    The Following User Says Thank You to bacha For This Useful Post:

    afrodenzi (Today) ​
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kimey/bacha:

    Baba_Enock hajambo naye pia anawatakia Heri ya Mwaka Mpya...

    Itifaki imezingatiwa - "Mother House" lazima aheshimiwe kwa gharama yoyote ile
     
Loading...