Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa akina dada tu!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajenti, Nov 19, 2009.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa na mahusiano na wadada kadhaa.Lakini wengi wao nilikuja kugundua sio wakweli linapokuja suala la kujua umri wao. Mnaweza kusema age it has nothing to do na mahusiano yetu lakini kwangu it matters.

    Hili jambo nimeligundua hata kwa wasichana na wanawake ninaofanya kazi nao katika ofisi niliyopo. Wengi wao hupenda kutaja umri mkubwa ili waonekane ni wa siku nyingi na baadhi yao hufikia extent ya kudai kuwa kwa kuwa wameshazaa watoto basi wao ni wakubwa. Hii imekaaje wajameni??
     
  2. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inaonekana wewe hujui kuangalia sura na kujua huyu anaweza kuwa na umri gani. Je unataka wasichana wa aina gani? na kwa nini wakudanganye? Hujatulia ebu tuliza mzuka wako, uwe unaangalia ongea ya mtu na reasoning capacity yake utajua huyu kakomaa au la, kuwtest kitandani unapoteza muda wako.
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    MWANZO NILIDHANI UNAZUNGUMZIA KURUDISHA MIAKA NYUMA.Kama wanaongeza miaka ili waonekane wakubwa kwako, huo ni ujumbe tosha kuwa wanataka heshima kutoka kwako na si vinginevyo.Pia hawataki mahusiano na wewe ndio mana yake!
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Na mie nilidhani wanarudisha miaka nyuma.Inaonekana hujatulia na washakugundua kuwa wewe mapepe.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeeh mie nikajua wadada wanajifanya wadogo
    eeh kumbe wanaongeza miaka ,ni kweli kama hao waliotangulia kusema labda hujatulia na una vijimambo vya kitoto toto ndo maana unadanganywa
    ila umenichekesha
     
  6. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MWANZO NILIDHANI UNAZUNGUMZIA KURUDISHA MIAKA NYUMA.Kama wanaongeza miaka ili waonekane wakubwa kwako, huo ni ujumbe tosha kuwa wanataka heshima kutoka kwako na si vinginevyo.Pia hawataki mahusiano na wewe ndio mana yake


    bravo!! mukulu!
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hehhe heheh sina la kuongeza wadau wamemaliza!!!!!!!!!!!!
     
Loading...