Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa akina dada kazi za uhudumu wa baa na mpishi.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by semali kisenga, Oct 7, 2011.

  1. semali kisenga

    semali kisenga Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi mbili kwa akina dada natafuta;
    1) mhudumu wa baa wa kike
    2) mpishi wa kike

    sifa
    awe na umri usiozidi miaka 23
    mchapa kaziajue kusoma na kuandika

    - uzoefu sio muhimu.
    - piga 0714148504
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mkuu hakika umedhamiria, kila la heri
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hata wanaume wanafanya bana.
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wenye Mvuto Watapeta Zaidi.
     
Loading...