Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa akina dada: Hivi mwanaume wa kingoni ana nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nyengo, May 30, 2011.

  1. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    naomba niambieni kuna siri gani ambayo mwanamme wa kingoni anatuzidi sisi. Maana kila kukicha wenzetu wanamwagiwa sifa na ni rahisi sana wao kukubabaliwa na akina dada. Jamani kuna siri gani na sisi tuige?
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    so unataka exprerience rite?ngoja nisake mngoni fasta zen will be back
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Nyengo naamini kua swali lako unatat mtu ambae amewahi lala na mngoni,
    ingawa personally sijawahi but hao nilokutana nao katika maisha yangu am
    proud to say kuwa wanastahili pongezi... sio lazima awe mngoni... kwa mwanamke
    anaependa apate mwanaume anaefaa kuna features unaangalia kwake as a
    person but kabila sio moja wapo - ingawa ni kweli watu wa eneo fulani au
    design fulani ni wataalam wa hayo mambo... uwe na amani ukute na wewe
    ni mkaree ila tu hujabahatika kusikia mwenzi wako akikusifia... au kweli
    ya wezekana other wise....
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    afadhali. Nitaftie na mimi mmoja. Lol!
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ok dear unataka nyani,mapunda au simba?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Nipo hapa mngoni chapachapa dengo
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hakuna mahusiano yoyote kati ya kabila na utundu kitandani,but nijuavyo mimi ni kuwa ukitaka kujua chochote duniani unaweza!
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Mmasai
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hamna masokwe?
    Masokwe nahisi ndio atanifaa. Full mavinyweleo. Lol.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mimi na pearl tumejitolea kutafuta wangoni kwa ajili ya research. Tutawapa report.
     
  11. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Acha hiyo. Mnajitolea wakati mtapata raha!!!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mtashangazwa na matokeo,mtakutana na wangoni mambumbumbu,je kwa wanawake wa kingoni je vp?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    na wewe unataka hyo raha?
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mngoni nipoo sisi ni wanomaaa jamani. kwanza jina la NYENGO kule kwetu ni kifaa flani cha kukatia nyasi. yeyote anayetaka RESEARCH NIPOOO NI PM
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Asha, to be honest nimejikuta kuwa nimeipenda sana hiyo statement,
    sijui kwa nini tu!
     
  16. m

    menny terry Senior Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wanavyodai wanaume wa kingoni mitarimbo yao ipo kama mwiko vile kwa hiyo huwa ni noma yaani hapa mbele huwa imevimba kama mwiko.
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    hahahah.... huo ni uchokozi Bacha...
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mimi huwa naulizwa we mngoni ni nini?
    nawaambia sio,hawaamini

    sielewagi why?
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    lol............lol............lol............

    The Boss kweli wewe jeuri!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280

    the perfect word is cocky lol
     
Loading...