Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Ajili ya Wanaume tu!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Oct 4, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jamani nimekuwa nikijiuliza sana kwa nini wanaume huwa tunapenda sana, kila jambo baya linalohusiana na mapenzi, kuwazushia wanawake kuwa ndio chimbuko la matatizo. Kwa mfano utakuta mtu anafanya mapenzi na wanawake wengi lakini mwisho wa siku, yeye kama mwanaume anaona ni sawa kwake kufanya hivyo lakini kwa mwanamke anaona sio sahihi.

    Kwa bahati mbaya sana hao wanaume ambao ndio mabingwa ktk kushawishi wanawake kufanya mapenzi ndio wanaokuwa mstari wa mbele sana kutangaza ubaya wa wanawake wanaotmbea nao. Wengi huwa wanapenda kuorodhesha idadi ya wanaume ambao mwanamke ametembea nao ili kuhalalisha kile anachokielezea.

    Binafsi naomba tujiulize swali moja kabla ya kwenda mbali sana. Hivi umeshawahi kujiuliza au kupiga hesabu ya idadi ya wanawake ambao wewe kama mwanaume umeshawahi kutembea nao? Ni wangapi wako hai au wameshatangulia mbele za haki? je unajua huko waliko wameshakuongelea mabaya mangapi mbele za Mwenyezi Mungu, na je unajua adhabu inayokungojea kutokana na wewe kwa nmna moja au nyingine umepelekea kuwasababishia kukosa kuolewa? Na je umeshawahi kupiga hesabu kamili kujua idadi ya wanawake uliotembea nao tokea yule wa kwanza hadi ambaye pengine uko naye kitandani muda huu unaposoma thread hii?

    Ukishajiuliza hayo maswali hapo juu na kupata majibu yake, jiulize swali hili la mwisho: Vipi kama hicho 'kitendea kazi' chako ndo kingekuwa kama sabuni, unadhani kwa idadi ya iliyowapitia, leo hii ungeendelea kuwa nacho? Jibu utakalolitoa kwa swali hili la mwisho likufundishe kujua kwamba kila mtu ana makosa na sio sahihi kuwasema wanawake tu kila mara wakati sisi wenyewe ndio washawishi wakubwa ktk mapenzi!!!
     
  2. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ngoja tuwasubirie wachambuzi wa mambo hasa malavidavi
     
  3. f

    fau60. Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka ushashkwa maskio nin.? dah.. na aliekuska kama co mmbenga bas hakiwii kuwa mtoto wa mganga, coz n ajab.
     
  4. c

    c..rella Brains Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaah umenchekesha fau!! najuutaaaaaje!?!
    He kumbe wanaume tu hapa, my bad. . . shuuuuu natoka mie!!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    ndyoko,unamuona na huyu? anadhani umekula limbwata. hivi kwa nini mko hivyo wanaume?
    (ukimaliza hii wafungulie uzi wanawake wanaoendaga kuchungulia jandoni)
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu amekamatwa pabaya...
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    JF wanaume mko wapiiiiiiiiiii? tunasubiri majibu kwa hamuuuu!!!!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nimepita tu kuna mtu namtafuta.
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hivi aliyeongea hapa mwanaume?
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sorry wajamen, najua ni kwa ajili ya wanaume tu lkn nimeshindwa kuvumilia,asante sana Mkuu Ndyoko, mungu akubariki sana wewe na kizazi chako chote kwa kuweka huo uzi hapo ili hawa wanaume wasome na kujitambua na kubadilika kwa wale ambao hawakulijua hili,amen.
     
  11. k

    kibali JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niko hapa husninyo
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Mmmmhhhhh....!
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mianaume ndivyo tulivyo!
     
  14. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaka Ndyoko naona you have come to your senses maana wanao enda kinondoni kufata madada poa ni wale wale wakaka
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu mimi kidume tena cha nguvuuuuu! Ukiona manyoya ujue mnyama kaliwa! Ukitupa jiwe kwenye watu wengi, yule atakayepiga yowe ujue ndo limempata!
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha. Unahalalisha badala ya kujibu swali.
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mianaume ndivyo tulivyo,that tells it all,si ndivyo? nilichofanya ni kumodify kidogo signature ya Nyaningabu.
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    ata wazazi wakiona mtoto wao wakiume anakaakaa nyumban wanatilia shaka uwezo wake ktk kusaka mabinti.mwanaume kujishughulisha.
     
  19. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wanaume siku zote ni wababe. Mungu alimuumba mtu Mume wa kwanza halafu baadae akamfanyia msaidizi kwa kutumia ubavu wake Adam ndiyo maana hadi leo ubabe upo na utaendelea kuwepo. Kama Mungu angemuumba Mtu Mke kwanza ingekuwa kinyume chake tungekuwa tunaolewa, tunatongozwa na mambo mengine mengi ingawa kutongozwa na kuolewa wanaume ipo siku hizi lakini sio sana.
     
  20. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi huwa siwasemi vibaya sanasana huwa nawapenda sana wale kina dada ambao hawana complication, sio demu unatongoza miezi kibao utafikiri unachimba dhahabu, halafu ukipata siku moja tu umekinai, kama kizuri kizuri tu asikwambie mtu, hata kama kinatumika sana. Ni mtazamo tu.
     
Loading...