Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa ajali za Mv Bukoba, Mv Spice, Mv Skagit; Serikali ya CCM inajali maisha ya watanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jiwe Linaloishi, Jul 21, 2012.

  1. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi yanapotokea majanga serikali imekuwa ikiunda tume na kutoa ahadi kibao za kukomesha majanga hayo yanayotafuna maisha ya waTZ kila kukicha, lakini cha kustaajabisha ni kwamba majanga haya yameendelea kujirudia mara kwa mara kama haya ya kuzama kwa meli, milipuko ya mabomu, ajali za Treni na barabarani, Je serikali ya ccm bado wanataka tuendelee kuamini kwamba wanajali maisha ya watanzania?? mbona wao hawatumii hivyo vyombo vya usafiri na kukaa maeneo hayo majanga yanatokea kama kweli wana nia ya kupunguza vifo vya waTZ? Serikali ya ccm kwa miaka 50 iliyokaa madarakani wanajua fika kwamba hatutakiwi kuwa hapa na matatizo haya tunayokumbana nayo leo hii kama si uzembe, unafiki,udhaifu,tamaa na ujinga wa viongozi, wafike mahali wakubali kuwajibika kabla nguvu ya uma haijawalazimisha kwani itakuwa ni aibu kwao.
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    hoja lege lege
     
  3. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sikatai mawazo yako ila kwa wanaojali uhai wa binadamu sidhani kama wanafanya masihara kama serikali dhaifu ya ccm kila siku hadithi wakati watu wanaangamia kwa uzembe.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kuna utafauti MV. BUKOBA ilijengwa MPYA haikuwa VIPORO kama hizo zingine... MV. BUKOBA ni wakati kwa JK. Nyerere

    Alikuwa hanunui VIOZO kwa Wananchi wake; Tatizo lake labda utasema ni Ulafi wa Wafanyakazi sababu ya

    Kutelekezwa na Wizara... MISHAHARA MIDOGO, MALAZI MABOVU, MOTISHA NDOGO... wakawa wanategemea kuwa

    through MV. BUKOBA kujaza watu na mizigo ili wajineemeshe na familia zao

    * KWA MV. SPIES na MV SKAGIT - from binning aim yao ilikuwa ni SUPER PROFIT na SIO KUWAJALI WANANCHI

    WAKANUNUA VIOTA VILIVYOOZA; YAANI HIZO MELI ZILIWEKWA HADI KWENYE E_BAY na hakuna aliyenunua

    Mpaka Msheni ya kulazimisha MV.SKAGIT walizeka mbili kwenye E_BAY kila moja kwa $ 600,000 wakashusha $ 400,000

    lakini hakuna Mnunuzi.

    Mpaka vibepari Uchwara vikajitokeza vikapewa hizo Mbili kwa $ 400,000 -- Na kula watu.

    Lakini waliambia Hali ya Hewa Mbaya Baharini lakini hawakujali, walijali pesa ya siku sio watu

    **** KWAHIYO HIZO AJALI NI TOFAUTI KABISA KIMANTIKI
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Waziri muhusika kadai hawezi kujiuzuru kwakuwa yeye sio Mungu angeweza kuzuia upepo ulioangusha meli...So kadai ni mapenzi ya Mungu!!
     
  6. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi nailaumu serikali kwasabu ya kutokuchukua hatua kwa wahusika pindi tatizo linapotokea. kama waliambiwa hali ya hewa ni mbaya kwanini mamlaka zinazohusika ziliruhusu meli kuondoka? kuna mamlaka za kufanya ukaguzi wa chombo kabla ya kuondoka je kama hizi meli zilizama sababu kubwa ukiwa ni kuzidisha uzito hao wakaguzi mbona hatujasikia wamechukuliwa hatua? tukiendelea kulindana bila kuwajibishana tutegemee majanga zaidi..
     
Loading...