Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Adhabu hii,mapenzi basi tena.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by imma.one, Oct 11, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nilishawahi kuishi binti mtanzani kabila mmanyema,maisha yalikuwa poa hakukuwa na tatizo yoyote mwanzoni.
    Baadae penzi lika change si unajua relation vile inakuwa.
    Alifikia akanambia kuwa kwenye maisha mimi ndio girl wako wa kwanza na wamwisho.
    By the time nikawa sifurahii mapenzi nikaenda nje.
    Hali ikawa tofauti kwani kwani kila girl nakutananae mashine inashindwa fanya kazi kabisa nikikuja kwake inakuwa poa.
    Nikamwambia best yangu tukaenda hospital lakini haikuwa solution.
    Ndo kwenda kwa mganga akanipatia dawa kutumia nikaenda nje ikakuwa poa.
    Niliporud nikamuuza yule girl wa ndani anajibu ovyo nikamwachia kila kitu na kuondoka sasa niko da na maisha mengine.
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Alikuwa jini maimuna au subiani
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh, pole sana. Labda alikuona kicheche ndo maana akakufungia gavana!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Alitumia utaalamu gani?
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unajifanya hujui?au hujawahi sikia?usiombe yakakukuta
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahahahaha, mi nashangaakwanza kuona ulipata akili ya kwenda kwa mganga...
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huyo mganga ulienda yupo wapi nami niende ili niwe nang'oa milupo kiulani tehe tehe tehe tehe tehe tehe. Mambo mengine bana!
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Alikuwa hana jinsi pale mahala muhimu sana
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    perfomance ysko ilishuka nini? wamanyema wanakuwaga wazuri jamani we acha. miaka ya 1994 nilimtembelea dadangu pale kndege (kiwanja cha ndege) morogoro kwenye ile house kulikuwa na mama mmoja wa kimanyema akiishi na mmewe alikuwa km ana 27 hivi walikuwa na mtoto mmoja wa kiume, jamani lile lilikuwa ni tunda yaani ukimwona yule dada unahisi kusingekuwa na dhambi ya kumtamani mke wa mtu yaani so cute khaaa wakati huo chaser box body zinatamba basi mmewe alikuwa nayoo! wamanyema mpoooooo
     
  10. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanachotumia huwa ni uganga au twaweza ita uchawi.
    Ingawa sikugundua kama nilikunjwa au kupakwa kitu.
     
  11. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unataka mganga gani
    aloniponyesha au unataka yule girl amekwenda fanya vibaya?
     
  12. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli iliniadhiri sana,mpaka kuna wakati naweza amka asubuhi mzee anashindwa sign kama yupo.
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sasa kwanini ulienda kwa mganga kama umesema wewe sasa mapenzi basi tena!
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pole huyo dada hajui kuwa mapenzi hayalazimishwi??
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Limbwata hilo, pole maana nadhani imekuwa somo katika maisha yako.
     
  16. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Niliposhauri na kupelekwa na best yangu.
    Nisema bac baada ya kugundua ukweli kuwa girl anaweza kuwa adui wa maisha.
    So hata kama nakuwa na sex girl lakini that mapenzi real as permanent love i can't do it.
     
  17. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli ni somo coz walinishauri kama vile unajidai unajua mambo kwa kitanda ndo vile girl anaweza kuganda.
    So now days napanda juu ili niweze shusha vitu vyangu lakini tht mautundu siwezi fanya tena
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha kutoka nje ndo kilichomkera huyo dada akaona bora akafunge.
     
  19. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndio lakini ni hatari na tangu anafanya nilijua kwan kile anafanya ni hatari kwangu.
    At da end bado madhara yapo so ule ulikuwa upendo?
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ukome kuparamia kila unayedhani mwanamke.
     
Loading...