Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa 2liokosa mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Geezzle, Oct 8, 2012.

  1. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nikiwa km mmojapo wa wahanga wa kukosa mkopo,natoa rai kwa mamia ya wenzangu kuwa,kwanza 2ukubal ukwel il kuipa akil mwanya kufkiria mbadala wa kufanya!,mwsho mwombe Mwenyez kwa dhat akujalie moyo,nguvu na akil ya kukabiliana na hali ngumu ilyo mbele yako ktk kpnd hch kigum.Mwenyez hatatuacha kabsa wakuu.AMINA
     
Loading...