Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa "1st years" wa universities zote tz: Tunaomba mrejesho kutoka katika vyuo vyenu!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MAKOLE, Oct 5, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nachukua nafasi hii kwanza kuwapongeza kwa kuchaguliwa, kufika, kusajiliwa na hatimaye kuanza masomo katika vyuo vikuu mbalimbali Tanzania.

    Ni(tu)naomba mtupe mrejesho wa visa, mikasa, usumbufu, vituko, majanga na mliyoyapata ama kuyashuhudia katika harakati za kuripoti kwenu ili iwe changamoto ambazo mwisho wa siku zitatupa uzoefu ambao wakati mwingine vijana we(tu)nzetu watatumia ili kuchukua tahadhari mapema.

    Naomba kuwasilisha nikitegemea kupata michango jengefu kutoka kwenu. Masomo mema.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Udsm nimeshuhudia watu washamba,cjui walikua hawajawahi kukanyaga town katka maisha yao yote au vp!
     
  3. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Subiri uwaone darasani ndio utajua ushamba wao ni bora kuliko u-mjini wako.
     
  4. jov

    jov Senior Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa hapa makumira hakuna usumbufu saaana ila rooom ndo mishe bu mimi binafsi sha maliza kila kitu kwa amani ya bwana
     
  5. Fabian the Jr

    Fabian the Jr JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 614
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    Hao wa UD mnaowaita washamba wapen mwez mmoja tu muone, mtajiona washamba wenyewe.
     
  6. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Out of topic kidogo..kwa anayejua hivi boom kwa mara ya kwanza linaingizwa kiasi gani kwenye akaunti ya mwanafunzi?

    Wale wa IFM tuonane jumatatu.
     
  7. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kw kununua masimu makubwa makubwa ya kichina ,halafu kila mtu wanayekutana naye wanajua ni first year mwenzao..
     
  8. Chimile

    Chimile Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa MUCE kuna foleni za kufa mtu kuanzia asubuhi hadi jion.... Sijui kama mambo yanaweza kuisha mapema kama hakutakuwa na utaratibu mzuri wa kuwapokea mwaka wa kwanza
     
  9. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tutafutane bwana na me pia nmekuja hapa makumira
     
  10. jov

    jov Senior Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    your no plz
    ]
     
  11. k

    kortanga New Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huku st john dodoma wanachuo wa mwaka wa kwanza wamefika tangu asubuhi na kuambiwa wataanza kupokelewa kuanzia saa nane ili wapewe vyumba na kusubiri usajili j3.
     
  12. Ezeki el

    Ezeki el Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa pamoja
     
  13. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    haha !kna dogo wa Udsm , ananiuliza eti COCO BEACH kiingilio sh. ngap?
     
  14. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Udsm boom limetoka jana unapewa sh 663,125.
     
  15. S

    SIR GIVE Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KIUKWEL MI BINAFS NIPO MWENGE 1ST YEar wametukaribisha vizuri ila cha kushangaza wachaga wameweka wanafunzi vitega uchumi kwani wanatupangishia vyuma kuanzia elfu hamsini kwenda mbele
     
  16. S

    SIR GIVE Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wachaga wanataka watajirikie kwa wanafunzi wa mwenge
     
  17. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    be specific mkuu kwani wanaokaa moshi wote wachaga?
     
  18. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Jordan university huku ni full bata!
     
  19. K

    Kivike Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Samahana hii ni out of topic hiv jaman kuna uwezekano wa kuw na second selection ya mkopo maana maisha ni magumu kwa peasnt bla mkopo
     
  20. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    sa mbona unanisema
     
Loading...