Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzungusha kupiga game

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by wakumbuli, Mar 26, 2010.

  1. w

    wakumbuli Senior Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kuna umuhimu gani kwa wadada kuzungusha kupiga game mara baada ya kutongozwa wakati wote ni (USED) yaani wote mlishawahi kufanya mapenzi.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Si ndio waonekane wanawali
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    lazima akucheki msimamo wako mkuu
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa vile wakwako ulimkuta used,unajustfy kwamba wote ni used!....wewe huwa unafanya mapenzi na wahudumu wa bar?
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    That is a fallacy! and a sin!
    Yaani wewe thamani ya msichana kwako ni ngono tu??!
    Badilisha hiyo tabia...

    another fallacy..hasty generalization.

    Kama unahamu sana ya kufanya ngono kuna rule moja tu:
    OA!
    Kama hamu imezidi sana na huwezi jizuia..
    subiri..
    ..au..
    fuata rule ya kwanza!
    *OMBI:
    Msitumalizie wake zetu watrajiwa. Kina dada mlioko huku tafadhali, watu kama Hawa wakwepeni kabisa!!!
    Ohh my God, when will this end??!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kha!
     
  7. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Not fair at all.
     
  8. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wish to hit this mutu. anaonekana muharibifu.
     
  9. P

    Preacher JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    God bless you COMPAQ - endelea kukemea maovu yanayofanywa hata kwa maneno ya mtu. Mara nyingi sana kitu kiujazacho moyo wa mwanadamu ndicho kimtokacho mdomoni mwke.
    Imefika wakati moderators kuangalia issue za kujadili - Ngono itasaidia nini katika maisha ya mwanadamu?? Tendo la Ndoa ni kitu cha heshima sana kati ya mume na mke - wengine wanaona ndio maendeleo - bahati mbaya sana.
    Tujadili zaidi jinsi ya kuwasaidia watu waepukane na hizi ngono zembe, unyanyasaji wa kijinsia na kuongelea vibaya wanawake - they are our mothers - sisters - anties - wives etc. - tusiwaone kama items/things/vessels - .... whatever .......
    Nawasilisha!
     
  10. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa ati? na kwann nawe unatongoza usisubiri waje wenyewe?
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wakikubali kirahisi utapiga wangapi???
    badili tabia:mad:
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    m.mke sharti aringie mali yake babu weeeee! we unataka kirahisi rahisi tu? sharti ukisotee kwanza ndiyo ujue utamu wake.....
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wakumbuli,


    Wewe pia ni USED? Maana matumizi ya neno "USED" sijaielewa vizuri! Kwenye dictionary yangu neno USED ni hii hapa:abused, exploited, took unfair advantage of.
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mzee wa kupiga game naomba nikuase achana na hiyo dhana na hiyo tabia pia! Jiulize since you started playing umejaza mapipa mangapi ya maji ya uzima? ukiona haifiki hata nusu lita basi ujue hio sio dili kabisaa! hailipi!
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shindwa....
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    naogopa ban tu......vinginevyo I would have said something you n u would have regreted putting your no sense thread hapo!!!
    ooh yeah am a gender activist.......dayyyyyyyyyyyyyym you!!!
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Bht longer longa

    JF is where we DARE
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aaaah wee acha tu ni ugulie hasira zangu kiutu uzima.....provocation nyingine bana
    mnyalu ngoja kwanza .......
     
  19. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,971
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Lazima wa pretend ili waonekane wa ghali!!
     
  20. dorin

    dorin Senior Member

    #20
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    what a crap!!
     
Loading...