Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzuia wastaafu wa Afrika Mashariki kuandamana, Huu ni Woga au nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Not_Yet_Uhuru, Nov 23, 2010.

  1. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha watendaji wa serikali kuzuia wastaafu wa Afrika Mashariki kufanza maandamano yao kudai haki zao zilizokwamishwa na serikali kwa miaka zaidi ya 30, ni ishara gani? Ni woga au sababu za serikali zinakidhi kumzuia haki za kikatiba za wazee hawa? Kwa mtizamo huu, haki ya kikatiba inaminywa kwa woga wa watawala, hadi lini?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi umemalizika tayari - Na wale ambao walikataa kupiga kura itakula kwao going forward
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wamenyimwa vibali kutoka ubalozi wa uingereza,maandamano yalitarajia kuanzi hapo.
     
Loading...