Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzuia Notification za facebook zisiingie kwenye Email yangu!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by qq.com, Oct 31, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakubwa kila mtu akipost kitu katika facebook inakuja kwenye my inbox yangu kwenye email(yahoo) sitaki hiki kitu.
    naomba kujua namna ya kuzuia hii kitu
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    fungua e mail moja kati ya hizo ambazo umetumiwa ..then chini ya ile e mail utakuta kuna sehemu kumeandikwa unscribe..then i click..kama umeshindwa ni pm e mail yako na password
     
  3. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unscribe- nimefanya mara kibao bila mafanikio.na kukutumia email na pass nafikiri unatania mkuu
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mie pia naface hlo tatizo msaada plz
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Log In into Facebook>Select Account Settings>Select Notification thenchagua notification ambazo hutaki zije kwenye email yako then save
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    It is simple Fungua email nyingine tofauti na ya sasahivi, nenda kwenye settings Select Account Settings>Select Notification weka email mpya uliyotengeneza, all notification zitakuwa zinaenda kwenye hiyo email mpya
    maana utakuwa unaifungua kama unatakuwa na tatizo call me :A S 100:
     
Loading...