Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzuia mafisadi kugombea uongozi ccm.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Goheki, Oct 20, 2011.

  1. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kitendo cha Nape kusema hatakubali viongozi waliyofilisi mashirika ya umma,hatakubali wagombee uongozi ndani ya ccm ni upuuzi. Ina maana akiwazuia,anawafahamu fika badala ya kuwazuia anapaswa awaooredheshe majina na kuwataja pia sheria kuchukua mkondo wake.Vinginevyo haina maana kwa wakati.
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,752
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    hela za kampeni zitatoka wapi?
     
  3. R

    Real Masai Senior Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani tushasema, kama ni hoja ya kumjadili huyu nepi humu ndani ISILETWE TENA...hamna hoja hapo nepi mwenyewe ni mfamaji
     
  4. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Akiwazuia no nani atakaechangia chama? huyu kijana anasema maneno haya ili kujikosha tu mbele ya jamii.
     
  5. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete alikosea sana kumpa nape nafasi aliyonayo nahisi kama uwezo wake ni mdogo sana. Haoni kwamba anakichonganisha chama na wananchi? kwasababu kwakusema hivyo inamaanisha ndani ya CCM kuna wezi lakini adhabu yao ni kutokugombea uongozi tu.
     
Loading...