Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzomewa kwa CHADEMA wakitoka bungeni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by agwedegwede, Feb 9, 2011.

  1. a

    agwedegwede Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu wana jamii wenzangu, jana wakati Chadema wanatoka Bungeni kupinga mabadiliko ya kanuni kuhusu tafsiri ya neno KAMBI RASMI YA UPINZANI BUNGENI wabunge wengine waliwazomea, kwa mimi nilisikia mwishoni wakati wabunge wanatoka Sauti ya Spika wa Bunge nae alizomea au kutoa neno la kejeli kwa Chadema, sikumbuki vizuri hapo, ila ilinishtua kusikia sauti ya Spika nae kwenye mkumbo wa kuzomea.

    Mnalionaje hili wana Jamii wenzangu, naomba tulijadili na kama kuna mmoja wetu ana hiyo Clip naomba aiweke ili tuisikilize kwa makini, ila mimi nilisikia kuna sauti ya Spika pia akitoa kejeli kwa wabunge wa CHADEMA.

    Naomba kutoa Hoja.
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Spika =ccm=cuf=udp=nccr=hamad rashid=kafulila.
    kwa hiyo kama naye alizomea majibu ni hayo juu,ila wajue yanamwisho hayo.
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    YANGA vs SIMBA

    Zomea zomea haiepukiki toka upande wowote unaofurahishwa na jambo linalotokea wakati ule
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hapana mimi nilisikia wabunge wakishangilia kwa nguvu wabunge wa CDM wakiongozwa na mwenyekiti mbowe wakati wakitoka nje, bunge liliwapongeza kwa uamuzi wao wa busara sana...bwaha hahaha
     
  5. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lakini kwa SPIKA kuzomea kama kweli alifanya hivyo alifanya kosa. Ni sawa na refa wa mechi ya mpira wa miguu kushangilia timu moja ikifungwa. Lazima kuwe na kasora hapo
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nilisikia nikaishiwa nguvu sikutegemea wabunge wanaweza behave vile kwani hata watoto wa nursery wangekuwa na some ustaarabu...
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwani wabunge wa ccm kunamtu pale na ndo maana huwa wanatoa maamuuuzi hovyo sana!
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna vijimbe kadhaa vilisikika ambavyo vina ukweli ndani yake! Aidha hata hao wabunge wa Chadema walionekana kufurahia hatua yao!
     
  9. F

    FisadiMtarajiwa Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2007
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM kwa ushamba wao wanaipandisha chati CDM, kama kuna mtu alikuwa ana wasi wasi kuwa vyama vya CUF, TLP & NCCR- Mageuzi ni matawi ya CCM, sasa amepata uthibitisho
     
  10. S

    SUWI JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani wewe huoni spika akipinga ama akitaka kumkataza kitu mbunge wa chadema anavyoongea kwa jazba..; hata anahema kwa tabu.. anaonekana wazi kuwa na hasira na wabunge wa cdm... tuendelee kuangalia tutaujua mwisho wake tu... Aghhhhh nimechoka ngoja nikapumzishe kichwa..:roll:
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi kama huyu mama atamaliza miaka yake mitano
     
  12. n

    ngoko JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Spika ni mbunge wa sisiem , na yaliyokuwa yakizungumzwa pale ni kwa maslahi ya sisiem, kuona ushindi umepatikana alipandwa na mzuka pia akijua wazi kuwa atapongezwa na chama kwa kazi nzuri.
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu hili Bunge limejaa usanii wa hali ya juu. Wanachojali wengi wa Wabunge wa CCM na CCM B wanaojiita nao wapinzani ni kuweka mbele maslahi yao na yale ya CCM badala ya Tanzania na Watanzania. Kwa hiyo usishangazwe na chochote kile kitakachofanyika ndani ya Bunge hili.

     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyu mama anatuaibisha wanawake agrrr
     
  15. c

    chumakipate Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tulivyo waambia kuwa wabunge wa CCM si makini hata mpirani kuna staha kidogo
    je hili ni bunge au kilabu cha pombe na siku hizi hata vilabuni watu wanazungumzia vitu
    vya msingi.Ubunge sio fadhila za watawala ni uwakilishi wa wananchi.
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Kama mtu babaye na mamaye wanakufa kwa kukosa huduma bora za afya na umasikini uliosababishwa na ufisadi,halafu yeye anashangilia mafisadi kupata nafasi ya kuua shangazi yake na mjomba wake pia ujue huyo hana tofauti na ling'ombe. Ndivyo ninavyoanza kuwaona baadhi ya waheshimiwa wetu pale mjengoni.
     
  17. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Nilimsikia sista du mmoja akisema "cheap politicians" wakati yeye mwenyewe kaingia mjengoni kwa viti maalum.
     
  18. c

    chibidula Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walichotaka ccm ni kufanya tafsiri ya kambi rasmi ya upinzania ili waweze kudhoofisha upinzani bungeni kwa kuingiza vibaraka wao kuwa wenyeviti wa kamati za bunge hilo wamefanikiwa. so lazima tuwapongeze CDM kwa kulitambua mapema njama zao ingawa wengi hawakulijua hilo!
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    spika hakuna.......................ila kuna mwana mama kilaza anongoza bunge
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa!hiki ni kichekesho cha mwaka 2011!!
     
Loading...