Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzingatia "vichwa": Wanawake sio ubaguzi huu??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, May 7, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Katika stori na mdada fulani ambaye tumefahamiana mda mrefu aliniambia kuwa ana mimba, but sio ya boyfriend wake. Nilianza kumshushia lawama za u-infidelity hadi akapata mimba 'nje', yeye akasema hapana, it was planned. Anasema boyfriend aliye naye hawana mpango wa kuoana, bali kuondoleana upweke.

    Akasema kwa age aliyo nayo, hana tena mpango wa kuolewa na ameamua kuzaa akizingatia kuwa ana kipato kizuri so kujilea na kulea watoto walau wawili sio shida kwake.

    Then nikamuuliza why asizae na huyo boyfriend, akasema amemsoma akagundua kichwani sio mkali sana. Anasema huyo jamaa hata darasani hakuwa 'mzuri', na pamoja na kusoma shule nzuri matokeo yake hayakuwa ya kuridhisha.

    So, ameamua kwenda kuzaa na mtu mwingine (tena mme wa mtu), ambaye anaijua historia yake kuwa darasani zilikuwa zinachemka kisawasawa, na hata kazini alipo sasa wanamkubali.

    Eti ameamua kufanya hivyo kwani anajijua hata yeye sio kichwa sana, so anaona akizaa na mtu kama yeye tena, mtoto atakayezaliwa hata kuandika jina lake itahitajika kazi kubwa.

    Anaamini akizaa na mwanaume 'kichwa' uwezekano wa kupata 'average' au 'kakichwa' ni mkubwa!!!! na nasema siku hizi wapo wanawake wengi tu wanafanya hivyo, wengine wakichagua wacheza mpira, wanamuziki, waigizaji maarufu nk ili tu watoto ikitokea waje wafananie baba zao ...

    Ingawa alisimamia sana hoja yake, but mwishoni mi nilibaki na msimamo wangu kuwa huo ni ubaguzi kwani tukiangalia mambo kama hayo, wale 'mabongolala' tutakuwa extincted.

    Kama kuna mwanamke ana mawazo kama haya humu, naomba tu ayaache, na aache ubaguzi...
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Duh! Basi sisi ambao hatukupata divisheni wani fom foo tulie tu.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi nataka mrefu mweusi awe na mvuto maana mimi sina kuviile
    ila division ziro hapana kwa kweli......
    ziro ni noma heri lasaba wazazi wakakosa ada ......
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mtalia sana huku mkijiliwaza kwa uhandsome na vijisent mlivyonavyo
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa we unataka watu wawaandae kabisa watoto wao kuwa wazembe?

    Alafu eti unasema ubaguzi. . .mbona nyie wanawake hua mnachagua (kwakuzingatia yale mpendayo) na sio mnachukua chukua tu?
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Unajua sheria ya nature inataka only the fittest to survive
    Zamani kua fit ilikua ni kukimbia, kuwinda na kulima sana
    Leo kua fit ni uwezo wa kufikiria, uwezo wa kazi nzuri etc.
    Basi dada katumia law of nature selection, only the fittest...
    But sijui kama akili nazo ni hereditary kama anavo pendekeza
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    craziness ya 'human cloning' ndipo inapoanzia...
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sasa mie kilaza, nitafuta kilaza mwenzangu, hivi kweli huyo mwanangu mtarajiwa namtakia nini?

    Kwa weli hata mie namsapoti tu

    Mtoto kujua 'a' hadi akaombewe?

    Hivi mshaona trend za familia fulani fulani???? Wala msiseme kitu kabisa hapa.
     
  9. S

    Shaabukda Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe hii kitu ipo serious namna hii! Sasa wale wanaofaulu kwa kuiba pepa na kudesa inakuwaje hapa! Si unaweza ingia chaka!?
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Kuanzia leo natembea na vyeti vyangu kabisa kumbe imefika huko.....Halafu mkuu siku hizi watu hawana aibu kuzaa nje ya ndoa ama kuzaa na mume wa mtu..Kifupi wamehalalisha style hiyo ya maisha.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tena kweli, aliyepata wani ya 7 fomu 4 na wani ya 3 fomu six, nina yai moja mkononi nauza.
    Au leta viazi tutengeneze chips yai.
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    sio kutembea na vyeti tu, pia personality ... how gentle, caring and nurturing you are, how think is your pocket etc.

    Poleni vijana wa leo.
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tatizo wanaume wanatuona wajinga sana... kwanza mtu kaamua kujizalia mwenyewe ... lazima awe selective atii
    kuna genias mmoja ni dokta muhimbili ndo nammendea....
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hata iyo ni akili .... unadhani kuiba paper bila kushikwa upite form 4 upite six ..upite chuo semister 6 au zaidi .... si mchezo mkuu ... wewe ni mkali pia
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he he, mie natafuta roketi sayantisti

     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Wabeba maboksi hatuna letu hapa. Gademu.
     
  17. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm nimekutana na sista mmoja kama huyo ,yaan mama ameshazeeka ana watoto watatu lakin anachokiwaza yy na ameachika na wanaume wawili lakin mawazo yake kama hayo ,sasa kusema la kweli sifahamu inakuwaje ata mtu akawaza yasio wazika ,,hahaha
     
  18. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ila ndo maana wanasayansi wanashauri kabla ya kuoa uangalie history ya familia. Mie nimeamini its true. We unaoa mwanamke kashindwa shule, kichwa ya biashara hana, unataka nini hapo? Unazaa mataahira!
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    teh mtu karisiti paper ya form foo weeee anafundisha chekechea ..... Mmmh ngoja ninyamaze wasije nipasulia server humu
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    nimependa hiyo aidia ya dada....katumia akili sana.....
     
Loading...