Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzimu noma!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Mar 13, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Muovu mmoja alipofika kuzimu alikutana na kiranja mkuu(satan).Kiranja akamwambia achague mojawapo ya vyumba vitatu kwa ajili ya adhabu.Akamfungulia cha kwanza;kilikuwa na jamaa wamesimamia vichwa katika sakafu ya mbao.Jamaa akaona hiki noma,akapelekwa cha pili ambacho nacho aliwakuta jamaa wamesimamia vichwa lakini katika sakafu ya saruji.Hakukipenda hiki pia hivyo akapelekwa cha tatu,huko aliwa kuta jamaa wamesimama kwa miguu lakini nusu ya mwili imezama kwa mavi huku kila mmoja akinywa kahawa.Jamaa akachagua hiki kwani angalau wanasimama wima na kunywa kahawa;shetani akamruhusu aingie na kabla hajafunga mlango akatoa amri,COFFEE TIME IS OVER,NOW AS USUAL,TURN UPSIDE DOWN!!!
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ila kwani hakuona wamechafuka mwili wote?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!!
     
  4. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,673
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    acha maulongo zako mambo fulani.jpg
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahhahahah hii pasua kichwa
     
Loading...