Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzimisha Mwenge wa Uhuri kwa geuka kampane ya Kikwete

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KIDUNDULIMA, Oct 14, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Imenishangaza sana leo kwenye uwanja wa Lake Tanganyika, Kikwete kutumia siku ya kuzimisha mwenge wa uhuru kufanya kampeni. Alikuwa anatoa ufafanuzi wa tatizo la maji Kigoma. Yeye amesema kuwa alichomekewa na msherehejaji ili suala la maji alitolee ufafanuzi. Cha ajabu yale aliyokuwa anayatolea ufafanuzi yalikuwa kwenye hotuba yake yameandaliwa. Alisoma data za mahitaji ya maji kwa meter qubic, uchache wa matenki kuhifadhia kwa qubic meters , capacity ya majenereta na uchakavu wa mabomba, N.k. Hivi kikwete hakuwa kigoma juzijuzi kukampeni kwani watu wameshasahau maelezo aliyoyatoa kuhusu maji?

    Pia kama kawaida yao wavaa majani ya kijani walikuwepo kuhakikisha kuwa uwepo wa chama unajidhihirisha waziwazi uwanjani hapo

    Kwa Kweli watakampeni kwa stahili za namna Mbali lakini mwaka huu cha moto watakiona
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mwaka huu atashaa...
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    atashangaa sana
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Akiondoka sehemu moja huku nyuma watu(tena watu wenyewe wa CCM) wanaharibu. Mwaka huu analo.
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ...am sorry alisema nini kuhusu huo mwenge... I mean kilichomfanya aufuate huo mwenge hapo ni nini?
     
  6. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kwa ujumla alizungumzia madhumuni ya kuuwasha Mwenge aliyoyataja mwalimu nyerere. Indirectly alikuwa anamponda Dr. Slaa aliyepania kuuweka mwenye kwenye jumba la makumbusho.
     
  7. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK hata akienda msalani anapiga kampeni huko kwi kwi kwiiiii
     
  8. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  9. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwaka huu atashangaa. Mambo mazito kwelikweli.
    Unajua watu wa busara wakiajiriwa, hufanya kazi kwa bidii ili ukifika wakati wa ku-renew mkataba mwajiri asigune. Ukiboronga anaweza asikuongezee mkataba. Miaka mitano ikiisha anatafutwa mwingine, wewe wa zamani bye bye!!:dance:
     
Loading...