Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzama majini

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Aug 12, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mtu anapozama majini kwa muda kuanzia dakika 10 kuendela ni muda mrefu ambao unatosha kuzimia na hata kupoteza maisha.ni vizuri wakati wa kumwokoa mtu kama huyo kumlaza kifudufudi.angalia kwenye kinywa kama kuna kitu/vitu vilivyoingia vinavyoweza kumzibia kupata hewa,kama hapumui inamaana kazidiwa,funga pua na umsaidie kumpulizia hewa kama vile unavyopumua yaani kwa nafasi,mlaze kichwa kikiangalia juu.Mtizame kama mapigo ya moyo yanakpiga vizuri,mfunike na kitambaa kizito kwani atakuwa amepatabaridi kali.WAKATI HUO UWE UMEWAFAHAMISHA WATU WA HUDUMA YA KWANZA NA APATIWE MATIBABU HOSPITALI HARAKA.KWA KUZAMA ANATHIRIKA KWA MAPAFU KUINGIA MAJI HIVYO KUMKOSESHA HEWA YA KUTOSHA.KUZUIA MOYO KUFANYA KAZI YAKE VIZURI KWA KUGANDAMIZWA NA MAPAFU.PIA KWA KUKOSA HEWA YA KUTOSHA UBONGO UNAATHIRIKA SANA NA HUWEZA KULETA ULEMAVU WA KUTOWEZA KUONGEA ,KUSIKIA,KUTEMBEA NK.TUWE MAKINI HASA KWA WATOTO WANAPOKWENDA KUOGELA ,SEHEMU ZENYE MAJI,MADIMBWI ILI TUEPUSHE MATATIZO NA VIFO VYA KULAZIMISHWA
     

    Attached Files:

  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    safi mkuu hii inaweza kusaidia watu
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu.
     
Loading...