Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuzalisha tu bila kuoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIDHEHA, Jun 1, 2012.

  1. K

    KIDHEHA Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    asalam aleikuuum
    mi ni kijana wa miaka 30...nina watoto wawili na wanawake tofauti...hivi nikiamua kulea watoto tu bila kuoa mwanamke mwingine jamii itanichukuliaje?
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Achana na jamii lakini pia huwatendei haki watoto.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Wewe ulilelewa hivyo?
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe unavyohisi itakuchukuliaje?
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    anza sasa kutumia kinga! wawili wametosha!
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mtoto anahitaji faraja na malezi toka kwa baba na mama.
     
  7. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    jipime 1.ulilelewaje? 2.Unatakaje? Halaf jibu utapata
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    kwani jamii ikikuchukulia negative au positive wewe unachubuka?

    Usiishi maisha yako kwa kutazama macho ya watu ishi vile nafsi yako ipendavyo.....tunza wanao vileunavyoona inafaa
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwani plan yako ya maisha umepanga iweje..unataka uzalishe tuuu bila kuoa au.... Kama ulitegemea kuoa mpaka sasa hijafika 30 una watoto wawili nje mama tofauti. je ukifika 45 sijui utakuwa na wangapi. Ila kwa ujumla maisha yako hayapangwi na jamii bali wewe mwenyewe kuangalia plan zako. ila jipange!!!!!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ngoja hao kina mama watamke baba halisi wa hao watoto ndio utaijua dunia
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    ishi upendavyo usiishi watakavyo
     
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ulipowapata hao watoto wawili bila ndoa kwa wanawake wawili tofauti jamii ilikuchukuliaje?
     
  13. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Mbona wengine wakibebesha mimba wanasepa na bado wanafit katika jamii? Si bora wewe uliyeamua kulea watoto wako?
     
  14. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe ni mwanachama katika jamii. Si unaendelea nalo hilo na hakuna aliesema?
     
  15. S

    Senator p JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ww jamii umeichukuliaje?
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Watu tunajitahidi sana kuupinga ukweli. Hivi kuna mtu asiyejali jamii inamchkuliaje???

    Tukirudi kwenye mada; mimi nimekuelewa ni kwa nini unaona ngumu kuoa; kwani kuwa na watoto wawili toka kwa mama tofauti si mchezo. Wasiwasi wangu unaweza pata wa tatu na wa nne kwani inaelekea unatembea na wanawake wanaopenda kuzaa na wewe. Na wewe kama mwanaume itakuwa ngumu kuepuka mtoto wa tatu na kuendelea. Na sijuhi utawaleaje hao watoto wawili maana ukisema uoe shida, mama wa kambo; ukisema usioe utazaa wengine nje ya ndoa. Mtihani kwa kweli.
     
  17. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwanza una hakika gani kuwa hao watoto ni wako? Pamoja na kuwa hata wazazi wawili wanaweza kufa kwa pamoja, lkn ikikutokea ume-rip wakiwa wadogo bado unawarithisha nani, hao watoto wakiwa wakubwa na waanze kuzaa kama panya na kuleta watoto home utajisifia? Hii misemo kuwa ishi unavyoona inakufaa bila kujali jamii ndiyo inayowapa haki wasagaji, mashoga na wengine wa aina yao. Shetwani @ work.
     
  18. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ishi uwezavyo usiishi watakavyo. Ila kumbuka kuna KUFA.
     
  19. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kuoa au kutokuoa ni hiari yako; lakini kulea watoto uliowazaa mwenyewe ni wajibu wako kama mzazi. Si hiari.
     
  20. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuhusu hilo maamuzi hasa yako kwako mwenyewe, lakini umewapa wakati mgumu sana hao watoto watatu ambao wanakosa ukaribu wa mama zao.
     
Loading...