Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzalia Marekani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Feb 1, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Feb 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Kuna katabia kamezuka miaka ya hivi karibuni kwa wanawake wajawazito Wakitanzania (na hata sehemu zingine za Afrika) wakifikia karibu na muda wa kujifungua wanaenda Marekani. Tena wengine utakuta wanatoka nchi za Ulaya kama Uingereza na kuja Marekani kuzalia. WTF?

    Wanakaa hadi wanajifungulia huko. Wakishajifungua hao wanarudi zao huko walikotoka. Sielewi kwa nini wanafanya hivyo lakini sababu naijua. Nyinyi wadau mnalionaje hili? Ni jambo jema au ni jambo linaloendeleza ile dhana ya Miafrika na jinsi ilivyo....
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .....hutaki akina ''YES WE CAN'' wa 50 years to come wewe?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Feb 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Sio kwamba sitaki. Kwani sisi huku Afrika hatuwahitaji?
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye nyekundu imekaaje?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Feb 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Imekaa ilivyokaa
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha Kazi kwelikweli!! Nimekusoma mkuu
     
  7. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    They just have enough money to cover for their flights to and from the US. Period!!!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,103
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280

    OPP mbona unauliza majibu!? Akili kichwani bro" na wakishajifungua hawaondoki mpaka wakamilishe makaratasi ya kichanga.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Feb 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa...I know man. It's kinda sad in a way
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ulimbukeni unawasumbua!
     
  11. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa RAHA zetu mkuu!! Mambo ya Ngoswe (siyo ngoshwe) muachie Ngoswe mwenyewe, lol.
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hebu tupe statistics tafadhali...tunataka a scietific research sio kuona watu wawili ama watatu wamefanya hivyo basi unajererolaizi.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Feb 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Statistics za nini hapa? Haya yote ni anecdotal tu. Kama wewe uko interested na stats, fanya utafiti wako mwenyewe. Sikuanzisha hii mada kutetea PhD.
     
  14. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .......USA land of opportunity, hivyo kuna baadhi ya watu wanapenda watoto wao kuwa raia wa huko ndio maana wanapenda kwenda kuzalia huko.
     
  15. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aliye lala usimwamshe...mwache aendelee kuliwa na ufisadi wao. Lol
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kuna dada mmoja baba yake ni kati ya wabunge pale dodoma,Yeye mwenyewe ni kibosile pale zain upande wa customer care, kajaaliwa hivi na yeye alifanya huo mchezo
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Feb 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    That's why I love the USA! Viva USA.
     
  18. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Bora hao wanaolipa nauli yao kuja kujifungulia watoto wao US. Kuna wale wanaokatiza jangwa na misitu kule kusini na mimba zao kuja kujifungulia US, hao nawaonea huruma kweli kwani wengine wanayeyukia huko huko jangwani.
     
  19. k_u_l_i

    k_u_l_i Senior Member

    #19
    Feb 1, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu mchezo sio mpya - labda mpya kwa waTz. Nchi nyingi hasa zile za uarabuni na Amerika ya kusini wanafanya hivi kwa miaka kadhaa iliyopita. Kwa nini kama unao uwezo usifanye hivyo kuwapatia watoto wako more opportunities?
     
  20. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Takwimu zingetusaidia ku judge how big the issue is.
     
Loading...