Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzaa Watoto Mapacha kuna Raha zake jamani....

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 5, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu ndo shem wetu nini ... hongera brother
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,304
    Likes Received: 2,460
    Trophy Points: 280
    Hongera.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu Sio shemeji yako mambo ya Youtube hayo Laiti ningelipata mke kama huyu mwenye kuzaa Watoto Mapacha ndio ingelikuwa ni furaha yangu kuu ingawa mimi mwenyewe ni Mapacha Mkuu njiwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Naomba Mungu anipe watatu :)
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Ikiwa Quadruplets itakuwa poa sana maana ndio umeshafunga kazi :)
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Umenisoma akili ndani nje ...
    Ngoja nianze kujaribu :)
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Nikimpata mke mwenye uzazi namuomba Mwenyeezi Mungu anipe watoto 4 wa kike 2 na wakiume 2 Wote wawe Mapacha afrodenzi
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    mkuu kuna tetesi kwamba inawezekana kimahesabu na mkao wakati wa tendo
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    :horn::horn::horn::horn:
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    may be................ njiwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hiyo itakuwa rahaa vipi.
    Dahhh Bora wazazi wawe na kaazi inayowaingizia mshahara mzuri. Kuwa na wanne.
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Afrika kuna ndugu na jamaa wa kusaidia kulea, lakini maisha ya ughaibuni kama mfuko hauruhusu ni karaha sana kulea maana yake unababa uzito wote wa kulea peke yako, serikali inachokusaidia ni kulisha na mafao mengine lakini si kutoa yaya wa kulea. Kazi kweli kweli.

    Yote ni furaha kwani ni zawadi nadra sana ambayo Mungu huwajalia wachache sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mie wallah namuomba mungu anijaalie hata wanne,nawapenda kupita kiyasi .....
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    nikipata 2 sets of these, nafunga na duka kabisa
     
Loading...