Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzaa nje ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jino kwa jino, Jan 28, 2011.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuzaa nje ya ndoa ni jambo la kawaida sana (either kabla ya ndoa au baada ya ndoa) sasa naomba kuuliza ni lipi linaumiza zaidi kwa mwanaume au mwanamke
    1 mwanaume kuoa mwanamke aliyekwisha kuzaa kabla ya ndoa au mwananke kuolewa na mwanaume mwenye mtoto kabla ya kuona
    2. mwanaume kuzaa nje ya ndoa wakati akiwa knye ndoa au mwanamke kuzaa nje ya ndoa wakati akiwa knye ndoa

    najua vyote siyo vizuri kimaadili ila ni lipi la uma zaidi na utakabiliana nalo vipi?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Yaani hiyo ya pili ndio kasheshe.....:sick:
    Ya kwanza hapo nyuma si kila mtu alikuwa na maisha yake
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wewweeee!
    Hii kwenye RED haikubaliki kabisa...Mengine yote yanaweza kutokea lakini siyo hilo..
    Ni kinyume kabisa cha mila na dasturi za jamii yoyote!~
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hiyo ya pili ndo mbaya kwa wote wa2
     
  5. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa mkuu unamaanisha mwanaume kuzaa nje ruksa ila mwanamke NO
     
  6. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ila hamkuambiana kabla ya ndoa, mfano mwanamke alikuficha hana mtoto unakuja gundua baada ya muda mkiwa knye ndoa unamfanyaje
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Noop..sijasema ruksa!
    Ila imekuwa inatendeka since time immemorial, na haitishi kihivo.
    Lkini inapotokea ni mwanamke anazaa nje ya ndoa, ajiandae bila kuulizwa kuelekea kwao!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Mkuu PJ mkuki kwa nguruwe, kwa binadamu .........

     
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    PJ, sasa hiyo ya kwenye red ndo ipo sana kuliko ya hata mume kuzaa nje ya ndoa ila inakuwa hamjui tu
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Dini haziruhusu kuzaa njee ya ndoa!hakuna lililo na afadhali hapo
     
  11. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    FP siku hizi hatudanganyiki kabla hatujatoka hospital kurudi nyumbani tunapata majibu ya DNA kwanza kieleweke kama siyo wangu tunaagana hapo hapo hospital
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hiyo kwa bluu ndo inauma zaidi,yaani acha tu.......

    Nitakabiliana nalo vipi: Itategemea kwanini alifikia hiyo hatua si tu ya ku cheat bali kuwa na mtoto kabisa,pengine mi sina uwezo wa kuzaa,au nina matatizo au nimeshazaa wawili wa kike ye ataka wa kiume na mi sitaki kuzaa tena kaenda mtafuta huko nje......itategemea sababu ya kumpelekea kufanya hivyo.....ila kama hana strong reasons,kama nampenda na ana mazuri mengi kuliko hilo kosa,namsamehe,if he has nothing to offer na akafanya huo upumbavu....namhama kimoja isije kuwa alikuwa ananitafutia sababu ya kuondoka........lol:laugh:
     
  13. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Michelle mamie hiyo strong reason unayozungumzia kama kutaka mtoto wa kiume wakati wewe ni unapata wa kike tu mlizungumza pamoja?

    Kama mlizungumza mkakubaliana okay, ila kama hamkuzungumza basi ni balaa...Usisahau wanaume akaunti zetu za sababu (tena vere strong) hazijawahi kutindikiwa
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hawezi niambia najua kuwa anaenda tafuta mtoto nje,sema ntamuelewa,siko tayari kuwa na watoto kumi nikitafuta wa kiume.....ila ndo kama nilivyosema,hapo kuendelea na uhusiano nae itategemea mambo mengi NewDawn,kama nina sababu za kuendelea kuishi nae sawa kama sio ndo safari itakuwa imewadia.......

    Najua kwa uongo wanaume wamejaliwa,ila ndo dunia imebadilika,uongo huo uko pande zote........tena yawezekana wa kike unazidi wa kiume ni vile watu wengine hufa hawajajua walichodanganywa.......:coffee:
     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uoa tu mke wa pili, tatu na nne, ya nini kuzaa nje mkuu..zaa ndani ya ndoa
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmmhhh....:angry:
     
  17. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    zote zinaumiza. Ya pili inaumiza zaidi ila hata ya kwanza inaumiza pia hasa kama hukujua kabla kwamba mwenzio ana mtoto nje.
     
  18. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wengne dini hazruhusu kuoa mke wa pili, ingawa dini hairuhusu kuzaa nje bt kdogo jamii itaelewa
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndoa ni mkataba.., namba (1) mnaingia kwenye mkataba huku unajua kwamba mwenzako ana mtoto tayari kwahiyo hakuna ubaya
    namba (2) Kuzaa mkiwa kwenye ndoa ni usaliti sababu mwenza wako hategemei wewe kufanya hivyo
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Lol!
    Hiyo ya pili jamani..mmh!
    Labda kama nimemruhusu.
     
Loading...