Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzaa mtoto mmoja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stephot, May 25, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Wana JF mimi mwenzenu nina mtoto mmoja tu,na huu ulikuwa ni mpango wa mimi na mke wangu kabla hata hatujaoana,mtoto wetu sasa ni mkubwa ana miaka 14,am not regreting for that and we are all quite happy,sasa kinachonishangaza mimi ni kuwa inakuwa kama kero,yaani nikutana na ndugu,marafiki,ninapokuwa kazini na hata watu wangine tu nisio na uhushiani nao wa karibu wamekuwa wakinilaumu mimi hata mke wangu "kwanini mmezaa mtoto mmoja tu si muongeze angalau mwingine",hili neno kwangu sasa naona ni kama kero kwangu,hebu nishaurini jamani hawa watu niwape majibu gani ili niwaridhishe.
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ishi vile utakavyo na si kama watu watakavyo.
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Waeleze kua ressources zenu (time, emotional, financial, supervison, quality time etc) zinawaruhusu ku-focus vipaswavo kwa mtoto mmoja tu. Maybe ukumbuke kwa nini mliamua hivo in the first place and share that with them. but all in all the easiest way ni kuwaambia: haya masuali yamekua kero sasa (as you have expressed it).
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ishi kama wewe utakavyo na wewe waulize kwa nini mmezaaa watoto wengi kwani nyie ni mbwa?
     
  5. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    hahahaa, mimi kabla sijaolewa nilikuwa nawaambia kwamba nataka zaa watoto sita, hadi leo nina mmoja na wamesema hawajachoka na wanaendelea kusema.
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    At the end of the day, this is your life! They wont b there to suport u ukikwama. So just live your life,
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    /stephot/ copy hapa. full stop
     
  8. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Nadhani utaelewa tu siku moja kwanini wanakwambia hivo, yaweke haya maneno yangu.
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kosa kubwa sana kuzaa mtoto mmoja sababu hatakuwa na mtu wa kumsupport siku za mbele...Hakuna kitu kama damu.

    Wacheni kuwainga wahindi na wazungu wale kule njaa zinawasumbua.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Waambie unakereka na wafunge midomo yao!
     
  11. T

    Tata JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Jibu liko kwenye thread yako tayari yaani wewe wajibu:- "huu ulikuwa ni mpango wa mimi na mke wangu kabla hata hatujaoana. Am not regretting for that and we are all quite happy". Ila kusema ukweli sidhani kama haya maneno uliyoandika kwa kiingereza yana ukweli sana ndani yake. Yangekuwa kweli usingepata shida kuwaelimisha hao wanaokuuliza na wala isingekuwa kero kwako kuulizwa mara kwa mara.
     
  12. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    waambie maisha ni mipango sio kutafutana
     
  13. T

    Tata JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160

    Haya maneno ya kizungu haya!!!!!! Sidanganyiki. Kama hujutii jambo hauhitaji vuvuzela kuwajulisha watu kuwa hujutii. Watu wataona tu kwa vitendo vyako. Nadhani wanaokuuliza wanahisi ama kwa maneno au vitendo vyako kuwa una regret kuwa na mtoto mmoja pekee.
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Acha uchuro mkuu, ni uamuzi wa mtu/watu kuwa na idadi ya watoto kulingana na uwezo wa kutunza....sisi Waafrika/ Wabongo tunang'ang'ania kuwa na timu ya watoto matokeo yake ndio mara unakuta huyu katiwa mimba, kaka yake katia mimba mke wa mtu, mwingine sijui anavuta kitu ya Arusha halafu yule wa mwisho saa hizo yupo sijui Segerea.
     
  15. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah umenigusa! watu wanapenda sana kuuliza mwingine lini, sijui nini, ongeza! wapotezeee.
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na bado kila siku zikienda atalia kupoteza wakati wake kuzaa katoto kamoja tu...Wengine wanataka kushindana kupanga maisha wakati Mungu ndo anawapangia.
     
  17. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kwanza tuambie sababu ya kuzaa mmoja halafu tukushauri cha kuwaambia waridhike
     
  18. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    I've born alone and I'm supporting myself and my family, I'm also happy to be alone.
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    "Fazaa, if you have a good pension scheme and if you have prepared you retreat you won't need to be a burden for your kids in your old age.
     
  20. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Aliweka thread watu wachangie, nimesema yaliyo moyoni mwangu, usinilazimishe niseme unayoyataka wewe, hakuna uchuro wala nini, kama haregret kwanini ameweka humu? si anataka jibu? na kila mmoja atampa jibu analoona linafaa , namshauri kama ana uwezo wa kuzaa basi na aongeze wa pili, si vibaya . na asiwajibu watu vibaya kama nyie mnavomshauri maana mnataka kama awajibu vibaya flani vile au awadharau hao watu wanaomwambia, yeye kama ameamua hivo basi na akae kimya, kwanini atafute ushauri? sasa kama ameamua kutafuta ushauri basi na akubali mawazo ya watu tofauti wanasema nini!
     
Loading...