Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzaa/kuzaliwa mtoto handsome au beautiful

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kamikaze, Aug 21, 2011.

  1. kamikaze

    kamikaze Senior Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Salaaam wana jf, kuna kitu nimekuwa nikijiuliza hivi kuzaa/kuzaliwa mtu handsome kwa wanaume na beutiful kwa wanawake je nini sababu?

    1. Je inategemea na wazazi kuwa beutiful na handsome?
    2.Ni uumbaji wa Mungu?
    3. Ni lishe unayopatiwa mtu toka mdogo?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    hahaha. jamii intelligence ndo imegotea hapa? mods,plz hamisha hii maneno.
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni uzuri wa baba na mama, wa tokea asili. Ndio sababu ya kupata kizazi kizuri.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    <br />
    Kuna wazazi ambao hutamani hata kuwaangalia! Lakini watoto wao ni very wazuri!
     
  5. P

    People JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    Nilivyofundishwa na Profesa Mapunda wa UDSM katika archeology..Wana archeologist wanaamini evolution inaendelea kutokea hasa linapokuja swala la ubiut na uhendisome wa watoto.watoto wanapozaliwa ni lazima wawe wazuri kulikon wazazi wao(accodin 2 archeological evolution)
     
  6. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    viko vitu viwili kwanza ni asili ya wazazi ila kipo cha pili nacho ni lishe na matunzo(mazingira) mazuri ayapatayo mtoto
     
  7. K

    Kwidikwidi Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ww ni handsome au beautiful?..n wot abt ur origin ni lishe au nature ya wazaz? Jibu sasa..lol?
     
  8. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uzuri au u-handsome/u-beauty ni nini? wengine ukiwa mweusi wa mpigo ndio uzuri, kwa wengine ukiwa cha-rangi (light skin) ndio uzuri. Kwa wengine ukiwa tall ni mzuri, wengine ukiwa skinny basi wewe mzuri; ukiwa na macho ya usingizi umemaliza kazi.....ukifungasha kiti cha baiskeli unamaliza biashara; kwa wengine usafiri (miguu) hapo mwisho! Sasa kwa maana hiyo hakuna jibu sahihi kwa swali lako. Wengine huona uzuri kwa vile mtu amevaa vizuri/msafi. "Ubyuti umo ndani ya jicho la mtazamaji" Angalia wazungu, kwao skinny/tall huyo ndio wanamfagilia, kwa waafrika kama huna double diff basi huna soko kwa upande wa wanawake, na kwa wanaume kifua (8 packs)/urefu ndio mtaji.
     
  9. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    wewe umenena vema. Wengine. Hapo juu ni magonjwa ya asili vichwani ndo yanafanya kazi.
     
  10. K

    Kwidikwidi Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. m

    matambo JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    uzuri ni mtazamo wako wewe, watoto wengi wanazaliwa wakiwa wazuri unless wawe na deformities zinazoweza kupunguza sifa zao lakini watoto wote ni wazuri
    sehemu kubwa uzuri ni phenotypic, siamini kama ni genotypic character, kwani mtoto ni malezi na matunzo,
     
  12. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila aliyeumbwa na Mwenyezimungu ni mzuri tuu,
     
Loading...