Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuweweseka!...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Jun 2, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hivi, maneno yanayoropokwa na mwenza akiwa usingizini yanafaa kuchukuliwa kama true confession ama? ...Yaani, kabla usingizi haujakuchukua sawa sawa mara unamsikia mamsap au muzee muzima anaanza kuropokwa 'siri' kadha wa kadha... ukimkurupusha anakuambia, aarrggh, ni ndoto tu!

    halafu zogo jingine ni pale mtu anapokuwa anatolewa chumba cha upasuaji, huku 'akibwabwaja 'siri zote'...

    Wanandoa mnachukuliaje matamshi yatamkwayo usingizini?

    [​IMG]

    For some, every night is spent tossing and turning as they wait to drift off !
     
  2. K

    Kafara JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kuweweseka usingizini inawezekana kusiwe na lolote sirias labda ni
    fantacy zake tu na hajazitekeleza.

    ila itokeapo wakati wa shughuli mwanamama akalalama kwa jina la njemba nyingine basi hapo mnyororo unaweza kusinyaa ghafla na mchezo ukaishia hapo. aidha kama ni njemba anahangaika halafu akaanza kutaja jina la mrembo
    mrembo naamini mrembo hapo hapo atakuwa wa baridii na shughuli kukwama
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Duuuh, afadhali maana mnh...

    Wife is dreaming in the middle of the night and suddenly shouts:
    "Up! Quick! My husband is back!

    Man gets up, jumps out of the window into the bushes, and then
    realizes:
    "Damn, I am the husband!"
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    hawa mke na mume wote wana lao jambo!
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ... aaarrrgghhh WoS, imekuwaje tena, si ndoto tu??? :)
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,868
    Trophy Points: 280
    Mbu, ndoto nyingine huwa ni karibu na ukweli :) hivyo kuna umuhimu wa kuchukua hizo data za yanayosemwa kwenye ndoto hizo na kuyafuatilia zaidi.
     
  7. K

    Kafara JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inawezekana wife alikuwa anaota scene ya movie aliyokwishaiona na kwa vile aliota kwa sauti kubwa sana husband akakurupuka na ile kitu inayoitwa "unconscious mind" (wanaofanya meditation wanaijua hii) ikafanya kazi. baada ya kuruka ndio "conscious mind" ikarudi na ndipo alipojitambua kwamba yeye ndio husband.
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    U got it right buddy!
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...te he!

    ndio maana wanasema kama mwenza wako hapendi kusikiliza, 'jisemeshe usingizini', ...atakusikiliza tu!
     
  10. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa maana hiyo kama nimgumu wa mshiko unatilia " Michael, hii elfu 50,000 hanitoshi niongezee honey, c-c-una-ju-a nahitaji vipondozi lakini"...alafu unajigeuza the opposite direction na kungĀ“orota vizuri...imekaa viziru kweli mbu.
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ha ha ha, usijeshushiwa makonzi, magumi na mateke! :D
     
Loading...