Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwepo na vikao vya kuvunja ndoa na si kuchangia ndoa tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Wapendwa habarini za kwenu
    naona ni vyema kukumbushana kwa wale walioamua kuja kutest laza ya ndoa na kuona kwao inawashinda si mbaya kama mkikaribisha michango ya kuvunja ndoa zenu pia na si wakati wa Harusi pekee
    ni vizuri kama mliwalisha watu wakaenda ****** mara kadhaa pasipo na simila si mbaya mkawakaribisha wakati mnapoamua sasa jamani yametushinda...na mtupe sababu kama livyotupa za kuoana jamani nimepata mchumba sasa nataka nioe awewangu maishani lakini si sikuzote..urudi kutueleza jamani mmh yamenishinda na kamaa choo basi nimeingia cha kike wenye uelewa wataelewa na kupitia vikao tunaweza kuangalia hii ya kuvunja ama tunaweza kuwapatanisha...lakini amtutendei haki michango yetu mnapooana na wakati mnatalikiana tunaitaji mnuso kama wa ndoa yenu


    nawatakia HARUFU NJEMA YA NDOA YENYE FARAJA NA MAFANIKIO kwa walwe mnaaooana kesho makanisa yote
     
Loading...