Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuweni na mazoea ya kusali kabla ya kulala wanandoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Nov 22, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii si kwa wanandoa tu ila kama wewe ndiwe basi ungana na kundila single kuhakikisha kabla ya kulala unamshukuru mungu kwa kukulindana ukiamka asbh jifunzr kusema ashasante na uikabidhi siku yako kwa mungu jamaninimeona maisha mingi ya familia zetu yanalegalega sababu ya kutomkumbuka munguembu wanafamilia anzeni leo na mungu awabariki usiku mwema
     
  2. M

    Mbuyi Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 13
    AMINA Mtumishi wa Mungu, ila ngoma hapo ni kuomba kwa Mungu wa kweli mwenye Mkono hodari tena aliye Hai, anayejibu Maombi. Upo?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Aksante Kiongozi kwa kutukumbusha.
    Huwa tunajisahau sana kutokana na kiburi cha uzima!
     
  4. k

    kabalizuka Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    na hasa tukipata vihela vya kubadiridha mboga ndo tunamsahau Mungu kabisa,ila tukiwa na shida utaona mtu akiomba hsdi anatoa machozi,ushauri eako mzuri sana mkuu.
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kweli wakuu tukianza kuchagua mwaisela/sewahaji ama moi nakwambia tunaomba na biblia iwe karibu ya kitanda kunahisi ukifa akija akiona akiiona atakuacha loh..tumtumikie mungu saa zote yeye ni yeye yule jana leo na hata milele byeeeeee
     
Loading...