Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuweni makini na facebook

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Somoche, Apr 16, 2011.

  1. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Wakuu kuna kisa cha ukweli mke wa rafiki yangu kalala na mwanaume amekutana nae facebook tena kwa aibu kubwa mana wameanza kuchat ndani ya mwezi mmoja tayari wakasex na kibaya zaidi huyu demu mke wa rafiki yangu alikua na mimba ya miezi 5!!!...kiukweli huyu dada kafanya tukio la aibu sana mana hata mume wake anashindwa kumwelewa mtu mzima kuwa na tabia chafu kiasi hiki...

    Ukiangalia watu walioko Facebook hakuna kitu cha maana wanachoweza kujadili kwa maana ya Issues!!! pale watu wanaandika pumba tu mara nimechoka,naumwa,nina hasira na mambo mengine meengi ya kienyeji..

    kama mkeo ama mumeo yuko facebook kuwa makini sana...
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama mtu hajiheshimu na hayuko committed hata kanisani wanaweza wakakutana na wakafanya uzinzi....facebook is a very useful media na ina manufaa mengi....huwezi judge facebook kwa event ya mpumbavu mmoja....wapo waliokutana facebook na wameoana na wapo waliopata business networks,information za vitu tofauti via facebook....ni jinsi mtu anavyoitumia....personally marafiki zangu wanaitumia vizuri na nafurahi na kujifunza kitu everytime nafungua facebook.....

    Na ulivyosema kama mkeo yuko facebook kuwa makini,huyo mwanamke alifanya huo uzinzi na mwanamke mwenzie?unachojaribu kusema hapa ni kuwa wanawake hawana uwezo wa kuji-control,so kuwa facebook ni rahisi kwao kudanganyika? huyo mwanamke ni mtu mzima na angeweza kufanya uamuzi tofauti na huo,kwa tamaa zake au kwa akili zake aliamua kufanya hayo...it has got nothing to do with yeye kuwa mwanamke.
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hiyo ni tabia yake tu wala haina mahusiano na fb wala nini!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha kugeneralise watu na tabia zao!Mi nawajua watu facebook wanaoongea mambo ya maana!Na hata hayo ya kusema naumwa..nimechoka kama yana umuhimu kwao kwanini wewe useme ni ujinga!Na mtu kusema naumwa..nnahasira vinahusiana vipi na mtu kua na tabia chafu!Huyo dada hata isingekua fb bado angeweza kufanya madudu yake kwasababu ndivyo alivyo!Acheni kusingizia fb kwa tabia binafsi kama mnavyomsingiziaga shetani!Hata angekua hapa JF angeweza kupata hapahapa na akafanya hayo hayo!
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Si wote wanaongea upuuzi kwenye face book. Mimi niko face book na ninaconnect na watu ninaowafahamu na wenye heshima zao kwani they are my friends. I don't expect any of them to write rubbish. Sasa huyo wife inawezekana ni teenager. Hata asingekuwa facebook angecheat tu. Na inawezekana hata hiyo mimba si ya jamaa. Sijawahi sikia mja mzito anatoka nje ya ndoa.

    Nakubali kabisa wanafunzi na teenagers kwa ujumla wana misuse facebook. Ushauri wangu "dont connect na watu usowajua kwenye facebook wanaweza wakaandia upuuzi kwenye wall yako ukapata aibu"
     
  6. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    The Following User Thanked You Michelle For This Useful Post:

    Mr. Cool(Today)


    hehe hii temporary solution nimeipenda
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    Hivi kile kitufe cha Thanks kimeondolewa!? Tangu jana sikioni au ni kwangu tu?. Samahani kwa kutoka nje ya mada.
     
  8. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    huyo mke hata akija hapa jf anaweza kuja kuendelea na kamchezo chake
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hakipo,nafikiri unatakiwa ku LIKE tu sasa....keep liking....l.o.l
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Michelle rudia kusoma vizuri nilichoandika,maana unanishambulia kama nimesema wanawaje tu.!!!! nimesema wenye waume na wake walioko fb nkuweni makini hili limemtokea rafiki yangu na he is down kwa kweli sijalenga jinsia ya mtu hapa ww unaongea as if mm nimesema hilo kwa jinsia ya kike sio sawa ndugu!!!
     
  11. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huku ni wana JF ss FB inatafuta nn katupe au post huko kwenye FB yenu huku tunajadili mambo ya maana jamani hebu Model tafadhali ondoa hii tuna mambo mengi ya kujadili huku plzzzzzzz!
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Biashara zangu zote, natangaza Facebook.

    Wateja wengi napata huko. Ile ni DUNIA ndugu yetu na huko kama ilivyo duniani, kuna kila Mabaya na Mazuri.

    Cha muhimu na kutumia kwa uangalifu. Hata maji yanauwa ingawa MAJI NI UHAI.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Kwa ujumla mambo ya mahusiano, uzinzi, na uzinifu hayajasalimika na mapinduzi yaliyoletwa na maendeleo ya dotcom. Siku hizi ni rahisi sana kuchiti na unaweza kuchiti bila mwenzio kujua au kuhisi kuwa unachiti.

    Unaweza uka hook up na mtu aliye mbali na wewe. Mkapanga mambo mengi sana. Mkapanga mkutane wapi na lini. Mnaweza mkanunua tiketi zenu za ndege kupitia mtandaoni. Mkabook na hata chumba cha hoteli kupitia mtandao. Mtu unaweza ukawa na email accounts kibao kila moja ikiwa na dhumuni lake. Na hata kama umeoa au kuolewa bado unaweza kufanya haya yote bila mwenzio kujua na huyo mwenzio akabaki kujua wewe u mwaminifu kwake kumbe wapi.

    Siku hizi kuna hadi tovuti za kutafutia infidelity. Yaani wote mnaokuwa wanachama wa hiyo tovuti na kwa ujumla hali zenu na malengo yenu yanakuwa yamefanana. Wote mnakuwa mko kwenye ndoa na wote mnakuwa mnatafuta infidelity kwa siri. Mkikutana huko na kuongea na kukubaliana yanayofuata ni kitu na boksi.

    Kwa hiyo kwa ujumla mtandao (iwe facebook, twitter, gmail, yahoo, JF, n.k.) umekuwa kiungo muhimu sana katika kurahisisha uzinzi wa watu. Inasikitisha lakini ndo ukweli wenyewe huo.
     
  14. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,184
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Huyo ana tabia ya uhuni,tofauti na hapo tuangalie upande wa rafiki yako kama alikuwa anawajibika ipasavyo.
     
  15. Taifaletu

    Taifaletu Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo Syo facebook,Tatizo uwezo wa Mke au mumeo kufikri.
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    uyo alitaka mwenyewe kumengwa inaonyesha alizimika na photo za huyo shalobaro ndo mana kamengwa hii inaonyesha waz kuwa huyo mwanamke hajieshimu hata kama angekuwa huku jamii forums bado angemengwa kwan angetokea mjanja akaandika comment akaipenda akamtokea kwny PM bado angemengwa hvyo tatzo co fb bal ni yeye mwenyewe huyo mwanamke hajiheshmu
     
  17. M

    Mkare JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimekitafuta pale kwa Michele nimgongee ikabidi tu nibofye like
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani tusimshambulie huyu bwana kwa kusema hilo alosema, FB, JF, DHW, Marafiki siyo sehemu ya kuendekeza jamani. Humu ndani ningekuwa kiwembe ningeshawanyonyoa mtu kibao, nashukuru Mungu sana nina hofu na Mungu.

    Ki ukweli unakuta mtu ana stress zake ameudhiana na mke/mume akifika hapa akakutana na mtu anampa faraja kwa maneno bila hata kumjua anatamani angekutana nae akamaliza hasira zake. Hiyo nimeona FB, si hivyo tu watu wanatumia vibaya hiizi media

    Tuweni makini sana wenye waume na wake tuombe Mungu wetu atutie nguvu, wenye BF/GF anzaneni kuanua vilago vyenu maana hamna hati miliki yeyote aweza kumiliki.

    Tuombe Mungu kwamba watu JF hawana hiyo tabia ni Great thinkers ila walio face book ni some of them ni vibaka. SAMAHANI kwa kusema hayo but there is reality.

    Nawasilisha.
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Du ndugu yangu usilaumu sisi watu wa facebook, huyo mwanamke akija hapa Jf bado atajilengesha tu wamchakachue tena huku ni watu wa hatari zaidi.
    Mahusiano ni popote tu iwe Vyuoni, JKT, Mpirani Maofisini Sokoni yaani popote penye jinsia mbili tofauti mapenzi yanamea wawe wameoa/wameolewa wanaweza yaanzisha inachotakiwa kaliba (uvumilivu wa kuzuia misuli yetu isiamke ovyo)
     
  20. N

    Nyamwisenda Member

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahusiano hayana njia maalumu yaan pote pale wa2 waweza pendana.
     
Loading...