Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuweni makini na bidhaa za WESTPOINT

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kagosaki, Oct 18, 2012.

  1. Kagosaki

    Kagosaki JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani napenda kuwatahadharisha kwamba muwe makini sana na bidha zinazotengenezwa na kampuni ya WESTPOINT. Nilinunua fridge mpya hivi karibuni Quality Plaza. Baada ya wiki moja ikaharibika pamoja na kuwa na fridge guard. Nikaipeleka service, baada ya wiki moja ikaharibika tena. Kwenye service bay ya kwao, nilikutana na watu wengi akiwemo mama mmoja alienunua jiko la umeme. Alipofika nyumbani kwake na kulichomeka, lilimrusha vibaya na kuzima umeme nyumba nzima. Wengine walinunua vifaa vingine na kupata matatizo ndani ya wiki mbili. Nendeni mkajionee wenyewe pale service bay yao iliyoko jengo la blue kwenye makutano ya barabara ya kurasini na nyerere road, opposite Pegasus house. Sijui kama TBS wanafanya kazi yao vizuri....
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    thax kwa info mkuu
    kuna kitu nilitaka kufata pale this wkend
    kumbeeee????????/
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hao halafu wana warant fake na ni wasumbufu sana uananunua kitu siku mbili kimeharibika halafu wanakwambia ubebe jiko lako toka huko madongo poromoka off Dar town kwa ghalama zako uwaletee kalakana yao kariakoo hovyoooooo kabisaaaaa!
     
  4. k

    karatta Senior Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi Mbona nimenunua fridge na Brenda huu mwez wa 9 Mbona havisumbui?Kwan haukupewa warrant?au umenunu Kwa mtu
     
  5. Kagosaki

    Kagosaki JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli walinisumbua sana hata mimi na wana secretary pale anaitwa Mariam ambae nimsumbufu sana! Unanunua bidhaa halafu unaingia gharama za kuwaletea tena kwenye karakana yao pale Kariakoo! Wapumbafu!
     
  6. Kagosaki

    Kagosaki JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karatta, kwani Quality Plaza si kuna supermarket pale? Nilinunua kwenye supermarket na nikapewa warranty lakini wateja wengine niliokutana nao kwenye karakana yao kila mmoja alikuwa analalamika juu ya bidhaa za WESTPOINT. Ni kama fake products...Halafu unaingia tena gharama kuleta fridge kutoka uliko hadi kwenye karakana yao!
     
  7. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Mmmh, isije kuwa ni probaganda za kibiashara ambazo hazijafanyiwa utafiti...kwanza pole kwa yaliyokukuta!
    Lakini ushuhuda wangu ni tofauti, mi friji langu lipo bomba mwanzo mwisho, toka nimeliwasha mwaka juzi, huwa linapumzishwa
    na mgao wa TANESCO tu.

    Ni vizuri kuwa mwangalifu kwenye kila kitu unapotumia hela, si kwenye bidhaa za WESTPOINT tu.
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ulivyoona ni quality plaza ukadhani hawauzi mafeki? hiyo si WESTPOINT umeliwa
     
  9. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo mnanunua west point fake watu wamefyatua uchinani..chezea mchina wewe
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kitu ZECI
     
  11. Kagosaki

    Kagosaki JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekubali kuliwa ila hawanipati tena!
     
  12. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana sana ndugu yangu!
     
  13. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania ndivyo tulivyo, hakuna wa kufuatilia hadi mwisho hapo.
     
  14. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135


    Nafikiri kuna wajanja wameingilia products za hawa watu. Nyumbani kwangu tuna friji ya Westpoint tuliyopewa kama zawadi kwenye harusi yetu mwezi Julai mwaka 2004 (8 years ago) mpaka leo haijawahi kupata tatizo lolote. Na ukiiona utafikiri tumeinunua mwezi uliopita.
     
  15. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu tnx for info.
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Pole sana kagosaki. mimi nina friji ya west point niliinunua tangu mwaka 1998, sijawahi kuifanyia matengenezo na haijawahi kunikwamisha hata mara moja.
     
  17. Kagosaki

    Kagosaki JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku hizi kuna bidhaa feki. Mimi fridge ya ZEC niliyonunua mtumba kariakoo mwaka 2006 ni nzima and has never been serviced todate. Ila hii ya WESTPOINT wameniingiza mjini.
     
  18. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Labda ni hizo za Quality Plaza Kagosaki
    mimi nina fridge ya westpoint tangu 2007 sipata taabu nayo....vinginevyo useme tu TBS wamelala bidha nyingi feki zinaingia nchini na sio westpoint peke yake!
    Pia tuwe na tabia ya kuwashughilia kisheria wanatuuzia vimeo na kutusababishia matatizo
     
  19. Kagosaki

    Kagosaki JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli MAMA D, nimepata hasara sana maana hilo fridge hadi leo halifanyi kazi...TBS wamelela mno.
     
  20. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hivi hawa TBS hawana kitengo cha kupokea malalamiko kutoka kwa walaji? Maana hawa wauzaji wa bidhaa bandia wanapata nguvu kwa kuwa kila anayeumizwa analilia upande wake na machozi yanakwenda na maji tu.

    Pole mkuu, Westpoint si mbaya sana hata maofisini tunazitumia kwa muda mlefu tu, na unajuwa matumizi ya wengi yalivyo, kifaa kikidumu ujuwe cha ukweli.
     
Loading...