Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuweni Makini mnapokuwa....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by senator, Apr 16, 2009.

  1. senator

    senator JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mgonjwa mmoja mahututi alikuwa hawezi kuongea na kuwekewa oxgen. Akawa anaombewa na Mchungaji. Akiwa anaombewa, yule mgonjwa akachukua kalamu na karatasi, akaandika na akampa yule Mchungaji. ambaye badala ya kuisoma ile karatasi, akaitia kwenye mfuko wa joho na kuendelea na maombi hadi yule mgonjwa, AKAKATA ROHO.

    Mchungaji hakuisoma ile karatasi akijua kua ni wosia wa marehemu. Akasubiri baada ya mazishi kwenye kikao cha ndugu akasema; "KUNAKITU NILIPEWA NA MAREHEMU CKU NILIYOKUA NAMUOMBEA"

    Akampa mmoja wa wanandugu akisome. Haya ndiyo yaliyokuwa yameandikwa na yule mgonjwa:
    "UMEKANYAGA WAYA WA OXYGEN, NAKOSA HEWA".
     
  2. U

    UNBWOGABLE New Member

    #2
    Apr 16, 2009
    Joined: Jan 27, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo unamaanisha aliyekuwa akimwombea mgonjwa ndie aliyefanya mauji? Baada ya wanandugu kusoma karatasi walifanya nini?
     
  3. M

    Magehema JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yeah, it makes sense, ingawa nadhani mgonjwa hakutakiwa kufa kwasababu yule mchungaji alikanyaga waya na sio pipe inayopitisha oxygen!!!!!!!
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Inamaanisha hivyo pipe ndo wire hiyo kwa mujibu wa mgonjwa mana hakuna wire wakupitisha hewa..
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Its Obvious Mchungaji ndie aliyesababisha Kifo hicho..Hatua walizochukua ndugu sijui kilichoendelea hapo kikaoni
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!yaani .....
     
  7. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo naona mchungaji akifyatuka baruti.
     
  8. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo ni mbio kwa sana tu
     
Loading...