Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwekana sawa si Vibaya!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ligogoma, Sep 21, 2010.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Habari wana Jf!
    Mimi nina kampuni ipo registered kabisa kwa kila kitu, i mean brela, halmashauri na TRA. Nina kajimtaji kadoooodo sana , nilianza na laki nane kwa kuuza komputer kutoka Dar kupeleka mikoani na sasa nina kama 2.6 milioni (mtaji).

    Sina chochote cha maana cha kukopea mfano ardhi, gari, nyumba na n.k. hivyo nimekosa sifa ya kukopeshwa na mabenki yetu na bila mikopo kufanikiwa ni safari ndefu saaana.

    Nataka nijiimarishe zaidi na zaidi, je kuna namna naweza kufanya ili kupata mkopo wa kujiimarisha kama kufungua duka kubwa la kuuza computer na au kuagiza computer mwenyewe kutoka nje?

    Asanteni sana wana JF
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    consult SEDEO saccos magomeni mapipa ukiweka hiyo utakopa mara tatu yake.
     
  3. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda FINCA - Magomeni Mwembe chai AMA PRIDE - Magomeni Mapipa AMA TUJIJENGE Kijitonyama
    nadhani wana branches zaidi,
     
  4. p

    pierre JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jiunge kwenye mikopo ya vikundi inayotolewa na dar community bank,wanatoa mpaka 5m kwa udhamini wa wanakikundi wenzako.
     
Loading...