Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuweka window/os zaidi ya moja kwenye computer kuna madhara?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfukunyunzi, May 15, 2011.

  1. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wataalamu wa haya mambo naombeni msaada wenu tafadhali. Nilikuwa nataka kufahamu kama kuna madhara yoyote kwa computer endapo utaiwekea operating system au window zaidi ya moja. Kwa mfano uweke window xp na vista, linux na vista, au uweke zote tatu kwenye comp moja kama vile vista, ubuntu, na linux. Je ni salama kwa computer kwa upande wa hardware na software?
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kwa upande wangu sioni madhara yoyote so far kwa sababu computer yangu inazo mbili yaani window xp na linux na inafanya kazi vizuri tu.
     
  3. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inabidi uwe unaamini polygamy, ila kama uko against it, then hapo kuna madhara!
     
Loading...