Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuweka playlist ktk blogspot! Nisaidieni

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Deejay nasmile, Dec 1, 2011.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Wakuu habari zenu!! Naomba kuwasilisha tatizo langu kwenu ili nipate msaada.Nimetengeneza blog inaitwa www.nasmiletz.Blogspot.Com sasa shida yangu ni jinsi ya kuapload audio,na kufanya playlist ambayo m2 atakuwa anaweza kusikiliza music.Kuna blog kama hii ya dj choka ina hiyo ki2....
     
Loading...