Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuweka nyeti hadharani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by frankg, Aug 15, 2012.

  1. f

    frankg Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanamke kuanika nyeti zake hadharani kama bidhaa ni ukosefu wa akili au ni sifa?

    • [​IMG]

     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna jibu hapo
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,159
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Wewe unaonaje?
     
  4. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Kwa mtazamo wangu ni upungufu wa akili..wanasema wapo kibiashara zaid
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kudhalilisha wanawake wenzie
     
  6. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,514
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    A na B majibu sahii ila jibu linalofaa ni C.!
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Biashara matangazo.
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hiki kitu nimekiona mara nyingi sana kwa hawa wadada wanaojiita masupa staa wa bongo, hasa waigizaji na waimbaji wa mziki. Sijui huwa wanawaza nini! Tabia hii binafsi naiona ni kama uchafu wa akili,kukosa heshima na kudharau jamii nzima iliyowazunguka, Kumbuka kuwa magazeti mengi yamekuwa yakiwapiga picha hizo na kuzianika ambapo wazazi, kaka na ndugu wa karibu hujikuta wanalazimika kuangali nyeti za mtoto au ndugu yao kitu ambacho nakitafsiri kama utovu mkubwa mno wa maadili ndani ya jamii.

    Kwa kweli wajirekebishe wanatukera wengi.
     
  9. b

    bung'a Senior Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni kawida tu mwanamke mbona ukimbembeleza ukamuomba akuonyeshee mbunye yake atakuonyeshea tu.
     
  10. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nimeona sasa jinsi jamii yetu inavyokuwa influenced na uchizi wa lifestyle ya celebrities wa hollywood na wao bila hata kufikiri wanaona kila wafanyalo kina Kim K na wengine ndio it.
    Hiyo trend ya kuanika nyeti iliwahi kuripotiwa kwa mastaa wa Hollywood kama Lindsay Lohan, Paris Hilton na Britney Spears. Its immoral na kwakweli ni disgusting na wa kulaumiwa ni haya magazeti yanayo entertain upuuzi huu.
     
Loading...