Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuweka au kuondoa shillingi- bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dotto, Jul 18, 2011.

  1. d

    dotto JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Bunge limekuwa likiburuzwa na wingi wa wabunge wa CCM kwa mambo yasioyo na tija.Wana JF ule utaratibu wa kuondoa shilingi bungeni uliokuwa ukitumika miaka ya zamani hauwezi tumika na wapinzani? Tatizo ni nini? au hiyo sheria ilishafutwa? Nieleweshe tafadhali!
     
  2. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kuna kupiga kura siku hizi (Wengi wape!!!)....
    unadhani wao wajinga? hawawezi kuacha mkuki nje ya nyumba yao... waliuondosha...!!!
     
Loading...