Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwaza ngono kunapunguza miaka?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mchapaji, Mar 29, 2010.

  1. Mchapaji

    Mchapaji Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za asubuhi wadau?

    Jana nilikuwa naangalia marudio ya kipindi cha Dr. Ndodi kinachorushwa na Star Tv... Katika mada alizozungumzia, moja wapo ilikuwa kula vyakula vilivyokobolewa vinapunguza akili. LAKINI topic iliyonigusa ni ile ya kufikiria ngono kila wakati anadai kunapunguza maisha na pia akili.

    Je wenzangu, mnalijua hilo? na kama YES, je ni kweli kuwaza ngono kunafanya mtu kupungukiwa akili na muda wa kuishi...

    Aksanteni, ni hayo tu nitakayo kufahamu.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    jamani eeeh basi mimi tayari nimepungukiwa akili na umri wangu utakua mfupi.
     
  3. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha... Kazi kweli kweli...

    Huyu Dr. Ndodi ss atafanya watu tuugue...
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu Dr Ndodi alisomea wapi huo udokta? Ana tofauti gani na Yahya Hussein huyu? Ni wale wale tu njaa kali, wanatafuta namna ya kujineemesha.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mimi ningekuwa nimekufa na miaka 2
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Mi ningekufa kabla sijazaliwa.
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Alitoa tiba gani mbadala?
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa....... kiasi kinachopungua ni kidogo sana na ndio maana hakionekani moja kwa moja................ lakini ni hatari zaidi kuelemewa na mawazo hayo kati ya miaka 25 na 50......... on the extreme case, unaweza hata kufa ghafla............... na hii ni kwaa jinsia zote.................
     
  9. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisee... This is serious...!!
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona ukiwaza umaskini mtu hufi? e.g hospital bills, kazi, njaa etc[​IMG] whats so special na sex? au file lake ni zito sana kichwani kwa mwanadamu linatumia nguvu nyingi ku download?
     
  11. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaha...
     
  12. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani hawa ndio walee!!, tunaoambiwa tuwapishe na mbali.

    Kwanza ni dokta toka wapi?, kasomea wapi? ama ni hizi shahada za hapa-pale
     
  13. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yani kazi kweli kweli
     
  14. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Du.....! Hili jipya kabisa! Kwa mfano ukiwaza kwa muda wa masaa mawili utapunguza muda gani? Kama kuwaza tu inapunguza muda wa kuishi, je kufanya? Threads zingine bana ni za kuangalia kwa makini sana!

    Labda ndio maana mimi huwa nikisafiri mke wangu analia anaumwa mgongo, mara tumbo nk. Nikimwambia aende hospitali hataki, lakini nikifika tu, kesho yake amepona kabisa!
     
  15. Mchapaji

    Mchapaji Member

    #15
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Anapona na nini?
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Mar 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Kama ni hivyo wengi tungekuwa tumekufa.
     
  17. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa kupata sindano yangu, walau hata moja tu! Je, ni kweli huu ugonjwa upo?
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kwi kwi kwi kwi!

    Du basi wengine sie ni marehemu watembeao!:D hapa inatakiwa tujue rates!
     
  19. Mchapaji

    Mchapaji Member

    #19
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee... safi sana.

    Kuhusu ugonjwa ndiyo anavyodai Dr. yule...
     
  20. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #20
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A New study suggests fantasizing about sex may boost analytical thinking skills and daydreaming about love may boost creativity:

    Previous research suggests that our problem-solving abilities change depending on our states of mind and that love—a broad, long-term emotion—triggers global brain pro*cessing, a state in which we see the big picture, make broad asso*ciations and connect disparate ideas. Sex, on the other hand—more specific and here and now—initiates more local processing, in which the brain zooms in and focuses on details. Researchers at the University of Amsterdam, Univer*sity of Groningen and Jacobs University Bremen wondered whether thinking about love might actually help people perform better on creative tasks, whereas imagining sex might prime people to do better on tasks requiring analytical thinking.

    The researchers asked 30 subjects to imagine a long, loving walk with their partners and asked 30 others to think of casual sex with someone they did not love. Then they gave the subjects cognitive tests. As predicted, the love-primed ones per*formed much better on creative tasks and scored worse on analytical ques*tions, whereas the reverse was true of those who thought about sex. The researchers also subliminally primed a separate group of subjects to think about love or sex and got similar results.
     
Loading...