Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwatoa mhanga mafisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Dec 23, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Hivi wajameni kwanini kusiwe na watu watakaojitolea kuwachapa risasi mafisadi? maana mahakama (sheria) zimeshindwa kuwagusa, Hosea naye anawagwaya..., kilichobaki ni sheria mkononi...maana hamna haki na umaskini unaendelea tuuuu... napendekeza hilo!!
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,475
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Wewe je huwezi.
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    heheh mie nta-sponsor tena wewe na hiyo avatar yako unahitajika sanaaa wenyewe wanakutafuta kwa kupitia fatwa inapaswa wabadilishwe itikadi! yule alimyemchapa kofi Mwinyi anafaa sanaaa...apewe mguu wa kuku sasa
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama unaweza kupiga novena watabadilika. wauzulie wazee wako jinsi ya kuisali.
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri sana! Nikukute wapi nikuazime LMG yangu? Ina silencer darubini na unaweza kuwatungua kutoka umbali hata wa mita 300. Ya nini tuteseke hivi chalii yangu?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Kwa mawazo ya wabongo hii ni ndoto, tunadanganyika kirahisi!
     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Itawezekana tu. Na hivi inavyozungumzwa, wanaweza wakajifia wenyewe kwa presha na kisukari.
     
Loading...