Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwasomba Wananchi Kwenye Mikutano toka Mbali, Je! Hotuba ni Kwa Wageni au Wenyeji?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M.L., Oct 8, 2012.

  1. M

    M.L. Senior Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni kawaida kwa CCM-Mafisadi na CUF kusomba wananchi toka maeneo ya mbali kwenda kufanywa hadhira kwenye mikutano ya vyama hivyo ugenini; mfano, jana CCM ilisomba wananchi kadhaa toka Dodoma mjini kwenda Msalato kwenye uzinduzi wa kampeni za udiwani kata ya Msalato; vile vile CUF ilisomba watu toka Dar na Tanga kwenda Arusha kutengeneza hadhira katika mikutano yao V4C. Je! lengo hasa ni nini na matokeo yake ni yepi?

    Kwa hali kama hii, kuna haja gani ya kuwasafirisha watu ili ukawahutubie ugenini? Si ungewahutubia pale pale walipo ili kuokoa fedha za wanachama na chama chao. AU ni ufisadi kila mahali?
     
  2. m

    malaka JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii kasumba tumeitaka wenyewe waTZ. Tunaamini kuwa mfano mzuri wa chama chenye wafuasi wengi ni picha za wengi wa watu. Ndio maana CUF na CCM wanatumia hiyo style kuficha aibu. Ila ukweli ni kwamba hiyo style inaficha aibu na ni nzuri. We ona jinsi gani CUF walivyojipa moyo na V4C yao ingawa kule arusha walibeba watu kutoka dar!?. Siasa ni mchezo mchafu wa kitoto.
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wahusika wapo watupe majibu :eyebrows:
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wa kuwalaumu ni wanachi wenyewe wanaopenda kusombwa na Malori kama wanyama! TZ ya leo still kuna watu hawajui thamani ya utu wao! wamekuja duniani by Default ndio hao wanakubaliwa kusombwa kama wanyama. pia vyama vyenye tabia hiyo vikome mara mara moja.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ccm A + ccm B = UFISADI ulikidhiri!

    Dawa yao iko jikoni hakika!
     
  6. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanapenda kufanya maonyesho yasiyo na maana badala ya kuelimisha wananchi wa eneo husika. Mchezo huu ccm wanaupenda sana kutumia!
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hotuba inabaki kuwa ni kwa wenyeji ingawa wageni nao hupata,tatizo hapa si hotuba tatizo ni kusudio husika la mkutano,haiingii akilini kusomba watu toka sehemu moja kwenda nyingine eti kujaza watu,huu ni Ufisadi na ni matumizi mabaya ya fedha za walipa kodi.
     
  8. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    cuf-crowd.jpg
    Mbali ya hilo pia picha huchakachuliwa.
    Hapa majjid mjengwa anatuambia kuwa picha hii ni cuf arusha majuzi.
    Lakini ukiangalia hata matangazo ya Voda yanayoonekana pembeni barabarani ni ya mwaka 2010.
     
  9. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo inaitwa domo klasi - yaani tumbo kwanza! Iweje mtu mwenye akili timamu ukubali kubebwa kwenye lori kama mfu ili mradi tu umepewa faranga. Yaani kunakujidharirisha kwingine kunapitiliza mipaka.
    Wanahitaji elimu ya uraia, na wajibu huo ni wangu na wako. Tuzidi kuwaelimisha ili wajue haki zao za msingi. Yote hayo yatakuwa na mwisho wake.
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Inanufaisha wote wenyeji na wageni. Tena inafaa sana maana hata wale ambao wasingefika kwenye mikutano na kupata ujumbe wakishaona malori tu wanatamani kupanda na hatimaye wanaenda kupewa elimu ya uraia bure. Nawapongeza sana waliochukua uamuzi huu mzuri.
     
  11. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,331
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Kaka, nimependa style yako ya kufiri!
     
  12. p

    propagandist Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema + padri slaa = ukristo.
     
Loading...