Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwashwa uume baada ya tendo

Discussion in 'JF Doctor' started by Bukijo, Mar 31, 2012.

  1. B

    Bukijo Senior Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau wapendwa wana Jf,
    Naombeni msaada wa tatizo langu;ni miezi 5 sasa toka nifunge ndoa.Mwez huu mwanzoni limetokea tatizo ambalo nashindwa kulielewa hasa chanzo chake nini.Nimekua kila ninapomaliza kufanya tendo la ndoa uume huwasha na baada ya mda huvimba na kutoa usaha kwenye ngozi ya uume hasa upande wa chini.Wiki kama tatu zilizopiata nilikwenda kwa daktari nikapima vipimo alivyovihitaji,japo majibu yalionesha hakuna tatizo lolote ila alinipa dawa na akaasa tutumie wote wawili yaan mm na mwenzangu.Na akasisitiza tusikutane kwa mda wa wk2,wk mbii zimepita na wote tumeshamaliza dozi lakini jana tu tumekutana na tatizo limejirudia!.
    Je,ni ugonjwa gan huu?.Siwashwi ninapomaliza haja ndogo wala mwenzangu yeye hahisi maumivu yoyote.Naombeni mwenye kujua anisadie mwenzenu hali ya ndoa yangu imeingia doa.
    Ntashukuru sana kwa ushauri wenu.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    duh pole mkuu ngoja wataalam wafike. lakini nakushauri pima na damu
     
  3. Bamukunda

    Bamukunda JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkeo kimeo, sisi akinamama ah!!
     
  4. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulienda kupima wewe tu au na huyo mkeo???
     
  5. B

    Bukijo Senior Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nilipima mwenyewe sasa anshindwa akienda apime nini haswa.Make hali hiyo inatokea kwangu tu!!
     
  6. B

    Bukijo Senior Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sijakuelewa yaan ni kimeo kiaje kwamba akina mama ambao ni vimeo ndo wanakua na hali hiyo.
    ingekua vyema ukinifafanulia vizuri.
     
  7. z

    zee la weza Senior Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo nina uhakika ni gonohorea, inabidi mkapime wote, either wewe au mkeo mmoja sio mwaminifu anntoka nche ya ndoa, au kabla hamjaoana mmoja wenu alikuwa na ugonjwa huo. pole sana mkuu, utapona tu hata mimi nlishapata ugonjwa huo ila nlipona sasa nipo fit.
     
  8. B

    Bukijo Senior Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nilipima daktari kasema sina ugonjwa wowote wa zinaa,na sina uhakika kama alikua nao make toka mwez 11 had February hatukua na tatizo lolote isipokua limejitokeza mwanzon mwa March.
    Vp ulitumia ulipima nini na ukapewa dawa gan mkuu nisaidie nami nipone!!
     
  9. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchukuzane nyote nendeni kwa dactari mueleze matatzo yako alafu akikutaka ufanye vipimo mshauri dactari awafanyieni nyote bila shaka tatzo litajulikana tu am sure"
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    M1 wenu ana magonjwa ya gono,so nendeni nyote kwa mtaalamu pia mnaweza kubadili hata daktari...pole sana mzee
     
  11. B

    Bukijo Senior Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nashukuru make inanichanganya sana sitaki kuamini kama mwenzangu kashanisaliti mara hii na mbaya zaidi kazini tupowote sasa sielewi kabisa imetokeaje?
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sio simple herpes?
     
  13. B

    Bukijo Senior Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndo ikoje hiyo simple herpes?.nan hasa anakua affected na hiyo simple herpes?.Dawa yake huwa nn?
    samahani naomba ufafanuzi zaidi.
     
  14. LARRYBWAY

    LARRYBWAY Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    najua magonjwa ya zinaa kwa wanawake kuonekana kwake ni kwa shiiida sana.,unaweza kukuta ur wife ana U.T.I au Gono zembe lakn alilipata kipindi cha nyuma..cha msingi nendeni mkapime damu, U.T.I pmj na Gono....pole kiongozi
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mtakuwa na ugonjwa wa zinaa, nenda Hospitali makini mutibiwe na msirudie kutoka nje ya ndoa.
     
  16. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Nendeni mkapime wote na mbadilishe hiyo sehemu ya kupimia asikupangie mkeo,then mtajua nani kasababisha then mle dawa na msameheane maana yawezekana shetani tu alimpitia mmoja wenu,ndo mambo ya ndoa hayo ndugu yangu!
     
  17. B

    Bukijo Senior Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli alishawahi kupima na akakutwa na UTI akatibiwa!
    Nashukuru sana ngoja nikateleleze ushauri wako!!
     
  18. G

    Godyp Senior Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Dah pole sana mkuu! Labda cha kukushauli chukua mf huu! Nilikuwa nawashwa sana na baada ya kukojoa ndo usiseme! Ni mbishi sana mimi kwenda hospital coz naamin tiba mbdala
    nikaona hal inazdi nkaenda kwa dr ninaye mwamin akapma mkojo ikaonekana UTI ndo inaanza na ina chembe chmbe za usaha! Akaniambia kuwa anichome sindano ya magonjwa ya zinaa! Ambayo aliniambia inatibu magnjwa meng yakiwemo typhoid,UTI,gono,kaswende nk. Akiniambia kuwa znatb magnjwa mengi kweny via vya uzaz! Nikachukua dawa kawaida tu! Ambazo nazo skupona u.t.i nkaamia tba mbadala nikawa nakunywa mixer limao sasa nafuu kumbwa naiona!
    Sasa kwa mf huu nadhan utakuwa umepata picha fulani!
     
  19. B

    Bukijo Senior Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana,kuna jirani jamaa yangu naye kanishauri hivyohivyo,make jana tu nimepima daktari kasema hatuna maambukizi yoyote ya magojwa ya zinaa wote wawili.japo ameturundika ma-vidonge kibao et tujarbu huenda tunafungus.Anyway ngoja nitumie then ntachek!!!
    Aksante sana mkuu!!
     
Loading...