Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuwashwa na maumivu wakati wa haja kubwa na baada

Discussion in 'JF Doctor' started by E52, Jul 10, 2012.

  1. E

    E52 Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa yangu anasumbuliwa nahilo tatizo, na hana uvimbe wowote kwa nje,,,ipi dawa natural kwa hiyo kitu ?
     
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    posibly ana minyoo aina ya Enterobius vermicularis au kwa jina lingine pin worm ambao hutaga mayai na huteremka kwenye maeneo ya haja kubwa wakati wa usiku na kusababisha muwasho wa aibu, unapojikuna unayahamisha hayo mayai kutoka hapo na kuyatawanya nje na kusababisha muendelezo wa maisha ya hao minyoo...


    tiba: dawa ya minyoo kama albendazole (dozi kamili) au mebendazole itasaidia
    ushauri wangu: aende kupata vipimo hospitali na ushauri wa daktari kabla ya kuanza kutumia dawa
     
Loading...