Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwashwa mwili mzima

Discussion in 'JF Doctor' started by mseseve, Apr 5, 2011.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jf doctor sijui tatizo langu ni nini mwili mzima huwasha hasa miguuni, sehemu za siri na kichwani. Ni muda mrefu sasa karibu miaka 5 na zinatoa harufu kali sana. Nishaonana na docta mara nyingi lkn sioni mafanikio yoyote. Hospital wanasema ni fungus mara damu imechafuka, yani siwaelew wanakula tuu hela yngu.jf doctor nisaidien nifanyeje ilinilipatie solution tatizo langu maana ni mda mrefu sasa nateseka
     
  2. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ucjali kaka,jf ipo kwajili yako! Doct Riwa na wataalam wengine watakujibu very soon na utapata suluhisho! Pole sana mkuu...
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ungekua unawashwa tu mwili kungekua na uwezekano ni minyoo..ila kama harufu inahusika sijui!
     
Loading...