Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwashwa mwili mzima

Discussion in 'JF Doctor' started by mseseve, Apr 5, 2011.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jf doctor sijui tatizo langu ni nini mwili mzima huwasha hasa miguuni, sehemu za siri na kichwani. Ni muda mrefu sasa karibu miaka 5 na zinatoa harufu kali sana. Nishaonana na docta mara nyingi lkn sioni mafanikio yoyote. Hospital wanasema ni fungus mara damu imechafuka, yani siwaelew wanakula tuu hela yngu.jf doctor nisaidien nifanyeje ilinilipatie solution tatizo langu maana ni mda mrefu sasa nateseka
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Usafi usafi usafi..


    Fanya mazoezi utoke jasho jingi
    halafu uoge kwa kituo..
    Sio haraka haraka....
    Maji yawe safi ya moto ya kutosha na sabuni ujisugue...
    Na nywele unyoe ....
     
  3. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Thanx boss bt napiga usafi mkubw twice a day bt sio swala la usafi ni ishu nyngne boss na ss nafikiria kwnda kwa dk ndodi naskia ni mtaalam bt naomc kama kna mtaalam yyte mnaemjua nijulishen tafadhal
     
  4. U

    UNIQUE Senior Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumia bio water yanayotengenezwa na biodisc vinginevyo utakesha kwenye hospitali bila mafanikio.
    Unique
     
  5. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    thanx 4 ur advse bt wea can i find that
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana inaweza ikawa ni eczema umewahi kupima hiki kipimo??
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kapime kipimo kikubwa (HIV), mara nyingine ni dalili ya kushuka kwa kinga.
     
Loading...