Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuwashwa miguu

Discussion in 'JF Doctor' started by mkonowapaka, Nov 21, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hello jf..

    nina ndugu yangu aged 26 hivi amekua na tatizo la kuwashwa miguu kwa muda wa wiki 1 sasa..

    ninaishi nae ivyo imekua rahisi kumgundua anavyojikuna mara nyingi hasa inapofika jioni....

    ametumia dawa (nimeisahau kw ajina )bila mafanikio

    anawashwa na anajikuna mara nyingi sana..kiasi suruali anafanya kuipandisha huku akijikuna...nimeshindwa kumsaidia labda madaktari mnawezakumshauri cha kufanya....

    nilimshauri afue nguo zote n amaji ya moto n amashuka na kila kitu kama imediate solution..il abado
     
Loading...