Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuwashwa kwa koo na masikio

Discussion in 'JF Doctor' started by Sweetlol, Apr 11, 2012.

  1. S

    Sweetlol Senior Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heloo wanajamvi.
    mm ninamatatizo yakuwashwa sana masikio na koo.yaan najitahidi kuyasafisha ila yanawasha kupita kiasi mwenye kujua hili naomba anisaidie
     
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    unatumia nini kusafisha? unavyoyasafisha ndivyo unavyosababisha uchafu kubaki na kuyaumiza zaidi. Huo uchafu unaweza kuleta infection zaidi. Na koo kuwasha ni kwa sababu inashare nerve supply na sikio. Ukikuna sikio unasababisha muwasho ambao huwa interpreted as kama unatoka sehemu zote mbili. Nenda kamuone daktari ili upate matibabu na ushauri.
     
  3. k

    kamili JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Huenda Utakuwa na shida inayoitwa kitaalamu Allergic rhinitis, ambayo huhusisha kuwashwa na koo pamoja na masikio na wakati mwingine kupiga chafya. Ni vigumu kuitokomeza unless umegundua kitu unachokosana nacho. Vingenevyo zipo dawa za kutuliza, waone wataalamu.
     
  4. sister

    sister JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,941
    Likes Received: 2,168
    Trophy Points: 280
    mimi pia nina hilo tatizo nikaenda hospital ya regency nikakutana na doctor wa koo akanishauri niache kutumia vinywaji vya baridi maji , soda, juice etc na kweli baada ya kufanya hivyo kwa mwezi mmoja nikawa sisumbuliwi tena na ikitokea nimetumia vinywaji vya baridi nawashwa tena so nikagundua kuwa vinywaji vya baridi sitakiwi kutumia.
    so nakushauri uende hospital pale regency ukakutane na doctor wa maswala ya koo.
     
  5. S

    Sweetlol Senior Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanten kwa ushari
     
Loading...