Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwashwa kichwani

Discussion in 'JF Doctor' started by kinyongarangi, May 24, 2011.

  1. k

    kinyongarangi Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF
    mimi nasumbuliwa na kuwashwa kichwani kila mara najisikia kujikuna. pamoja na hilo nina tatizo la pressure na ulcers ambayo naamini hayahusiani na hili. tatizo langu ni nini na matibabu yake ni yapi. naomba msaada wenu wana JF hasa wataalamu wa tiba
     
  2. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mke/mme?
    Unawashwa wakati gani?Mchana/Usiku?
    Unatumia maji gani?Kisima?
    Sabuni ipi?Shampoo je ipi?
    Kuna dawa yeyote unameza now and then?
    Nijibu/Tazama hayo kwanza............please.
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    kuongezea Je unasuka nywele..?!
     
  4. k

    kinyongarangi Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanamme
    Nawashwa mchana zaidi
    Maji ya kisima
    natumia emperial soap
    natumia dawa za pressure(tenoric) lakini tatizo lilianza kable ya kuanza kuzitumia kama miaka minne iliyopita
    Sisuki nywele
    aina ya muwasho inakuwa kama utamu fulani hivi
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    nikikupa medical advice nitakudanganya sifahamu, nenda kamuone dermatologist ..
     
  6. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    inaweza kuwa una fungal infection (ugonjwa wa mbaa)
    je ukijikuna ngozi inatoa unga unga?
    sasa basi kwa kuanzia kabla ya kwenda kumuona daktari (tatizo likizidi lol)
    nenda supermarket hizi zetu za kisasa (kama zile za pale mlimani city dar) au kwenye duka la dawa
    nunua shampoo (dawa ya kuosha nywele) inayoitwa HEAD AND SHOULDERS,
    tumia hii kila siku kuosha kichwa.
    na vizuri kama una nywele nyingi kichwani basi ukanyoa kidogo
     
  7. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi hua nanyoa nywele zangu kila baada ya wiki 2. inasemekana nia dry skin. Nikinyoa upara hata sijisikii kuwashwa
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kumbe jibu unalo, nyoa upara tu.
     
Loading...