Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwarudishia Wameru Hekari elfu 3 alizouziwa Jerome CCM hamtaweza.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Download, Mar 16, 2012.

  1. Download

    Download JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mkapa acha usanii,ulichosema utamshauri kikwete hutakiweza.Serikali ya CCM ndio iliyo idhinisha na kuwauzia hekari elfu 3 walowezi toka south na zimbabwe.Kusema mtayarudisha mikononi mwa wananchi ni usanii,mtaweza kuburuzana nao mahakamani?,Richmond yenyewe imewashinda,waacheni CDM na wameru wenyewe wajipange namna ya kurudisha mashamba yao na sio kuwataka wahamie kilindi mkoani Tanga kama mlivyopendekeza.
     

    Attached Files:

    • Ccmt.jpg
      Ccmt.jpg
      File size:
      246.2 KB
      Views:
      37
    • Flag.jpg
      Flag.jpg
      File size:
      281.9 KB
      Views:
      1,218
  2. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Yesu Wangu, Naremndu!!! jamani, hekari 3000? Kama wananchi wakigawiwa atleast hekari 2 kwa kilimo si watu wengi sana wangepata ajira??

    Jamani, nielekeze hilo shamba lipo upande gani wa Meru.

    Je hizo hela Jerome alizolipa, zilienda kwa nani? kwenye hazina ya thitiem, mifukoni mwa mafisadi au serikalini. je wameru wamefaidika na nini?
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    duh! Elfu 3? Bado Mwigulu Michembe anatetea. Mpuuzi kweli
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Ufisadi uliokithiri!!
    Huwezi amini,Mtanzania huyo huyo aliyepokonywa haki yake ya msingi ya kumiliki ardhi,hana chakula,
    Na bado atapewa labda karushwa kadogo kama shs 30,000,kofia,kanga,bendera ,hatakumbuka hekari elfu tatu!!kwa mbwembwe atakipigia kura chama kilichomnyima ardhi halafu atacomplain baadae!!
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,192
    Likes Received: 11,505
    Trophy Points: 280
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kuitetea ccm inahitaji kuwa na akili ya maiti
     
  7. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo zote ni ahadi za uongo waulizeni watu wa Igunga hadi Magufuli alitumika kuwadanganya kuwajengea daraja!! baada ya uchaguzi hakuna aliyerudi kutekeleza zile ahadi. Wana wa Arumeru msiingie kwenye mtego wa CCM
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aliyewapa mashamba hao wa South Afrika ni nani? mbona hamumtaji jina na mnataja chama tu? kwani CCM ndio walikuwa wamiliki wa hiyo Ardhi?

    Hapa patamu sana, hakuna hata mmoja mwenye ujasiri huo!
     
Loading...