Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwapigia magoti viongozi wa CCM, je ni sawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAAMUZI MAGUMU, Jan 17, 2012.

  1. MAAMUZI MAGUMU

    MAAMUZI MAGUMU Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0




    [​IMG]

    Huyu mama ni diwani wa CCM akiwapigia magoti mawaziri kuombea wananchi wake waruhusiwe kuendelea kulima katika bonde la Kilombero. Je imefikia hatua ya viongozi wetu kuabudiwa kama miungu? Na je dunia ilipoumbwa si kila mtu mahali alipolizaliwa ndio eneo lake la kujipatia riziki na kuishi? Cha ajabu tanzania watu wanafukuzwa maeneo yao ya asili na kupewa wageni. Kilichobaki ni kupigia watu magoti hata kile ulichopiwa na Mungu.

     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Viongozi wa CCM stahili yao ni kupigwa mawe na siyo kupigiwa magoti
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa ubaya aibu,nahisi waTZ tumerogwa huyu diwani ana matatizo haki hataufutwi hivyo vipo vyombo vingi vya kudaia haki.Kingozi kama huyu hatufai, na si mfano wa kuigwa.
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,854
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Mkuu wananchi wengi hawajui haki na stahili zao kutoka serekalini. Ndio maana serekali ikijenga barara inajisifu kuwa serekali ya ccm imefanya vizuri,ni wajibu wa serekali kuhudumia raia wake kwa huduma za kijamii kama, shule,zahanati na ujenzi wa barabara. Kwani hata mkoloni alijenga vitu hivyo. Tatizo hapa sisi tujaribu kuelimisha umma nini wajibu na haki zao kwa serekali isiwe kama inatufadhili!
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Mimi naona ni "usanii" mtupu hawa sisiemu wanatufanyia!
     
  6. MissyNana

    MissyNana Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana kuona kuwa wananchi hawana haki na mali zao. Haiwezekani kuwa wawapigie magoti viongozi ili waweze kujipatia riziki zao. Wananchi tuanaonekana kabisa hatuna haki zetu au hatuzijui kabisa; kwani viongozi tuliowachagua wanatakiwa kuwatimizia wananchi mahitaji yao. Na wala si kuwapigia magoti, binadamu mwenzio eti kuwaomba wao ni nani???
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Poor me. Nimeliangalia suala hili kwa mtizamo mwingine kabisa. Sio kwamba amepiga magoti kama heshma tu ambayo wanawake wengi wanafunzwa tangu wakiwa wadogo?? Angepiga mwanaume ningeshangaa. Na je inawezekana kuwa asingepiga hayo magoti kama madiwani hao wasingekuwa wa CCM?

    Ah haya makitu ni magumu kuyaelewa.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Huenda huyo dada ni msukuma hivyo anadumisha mila!
     
Loading...