Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwapiga picha wanafunzi wakifanya mtihani wa Taifa kunawaathiri kisaikolojia

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kamura, Sep 8, 2011.

  1. K

    Kamura JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesikitishwa na kitendo cha waandishi wa habari kuingia na video camera kwenye chumba cha mtihani na kuwapiga picha wanafunzi wakati wakifanya mtihani.

    Kitendo hiki kinaweza kuwaathiri kisaikolojia na kuwafanya washindwe kufanya vizuri mitihani yao ikizingatiwa kwamba wanafunzi waliopigwa picha ni wa mikoani ambao kwao tukio hilo halijazoeleka sana kwao.

    Ninashauri jambo hilo lifanyike baada au kabla ya wanafunzi kufanya mitihani si wakati wa mitihani. Habari hiyo ilirushwa jana TBC1 saa 2.
     
Loading...